Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครพอจะรู้ว่าซื้อน๊อตเคสถูกๆเยอะๆที่ไหนบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครพอจะรู้ว่าซื้อน๊อตเคสถูกๆเยอะๆที่ไหนบ้างครับ

คือว่าน๊อตขาดแคลนอยากหาถูกมาใช้

บ้านหม้อมั้งครับ

Comment

ขอซื้อตามร้านขายเคส หรือร้านที่ประกอบก้อน่าจะมีนะคับ^^

Comment

พันธ์ทิพย์ชั้น 4 ด้านหลังๆอะครับ ลองเดินหาดูครับเห็นมีอยู่ 3-4 ร้าน มันจะใส่ถุงรวมๆขายอะครับ มันจะผสมๆกันมีทั้งน็อตรองเมนบอร์ด น็อตฝาเคส และอื่นๆ อะครับ ลองเลือกๆเอา ถุงละ 20 บาทมั้ง

Comment

ชั้น 4 พันทิปครับโซนแถวๆห้องน้ำอ่ะครับ

ผมเคยไปขอ แล้วเค้าให้ฟรีมาซะงั้น บางร้านขายตัวละบาทครับ

Comment

ร้าน อิเล็ก ก็มีมั้งครับ เพราะว่าน๊อตมันก็แบบเดียวกัน

Comment

บ้านหม้อก็มีขายครับ แต่ต้องเดินหาเอาหน่อย

ส่วนที่พันทิพย์ก็ ตาม คห. บนๆ เลยครับ

ชั้น 4 โซนหลังๆ (ผมเรียกว่า Darkzone 55555+)

ถุงละ 20-30 ครับ
              ไอ้ถุงละ 10 บาท ใส่ห่อสีเงินๆ ที่เหมือนถุงเมนบอร์ดนั้นหายากหน่อยครับ

ปล. ซื้อมา 5 ถุง ใช้ยังไม่หมดเลยท่าน มีเต็มกระป๋อง - -"

Comment

Originally posted by greatmazinga View Post
                บ้านหม้อก็มีขายครับ แต่ต้องเดินหาเอาหน่อย

ส่วนที่พันทิพย์ก็ ตาม คห. บนๆ เลยครับ

ชั้น 4 โซนหลังๆ (ผมเรียกว่า Darkzone 55555+)

ถุงละ 20-30 ครับ
                ไอ้ถุงละ 10 บาท ใส่ห่อสีเงินๆ ที่เหมือนถุงเมนบอร์ดนั้นหายากหน่อยครับ

ปล. ซื้อมา 5 ถุง ใช้ยังไม่หมดเลยท่าน มีเต็มกระป๋อง - -"

ขอสักครึ่งนึง อิอิ

Comment

ลองไปเดินดูเอาตามที่บอกนะจ๊ะ

Comment

พันธ์ทิพย์ โซนขายของวางบนตะกร้าอะครับชั้น4ด้านหลัง ซองละ 20 เลือกตามใจชอบมีหลายแบบ

Comment

Working...
                    X