Announcement

Collapse
No announcement yet.

7300GT ยังใช้ไปได้อีกนานป่าวครับ DX10 ใกล้มายัง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 7300GT ยังใช้ไปได้อีกนานป่าวครับ DX10 ใกล้มายัง

ซื้อใช้ร้านคอมจะคุ้มใหม่

เกมส์ที่ใช้ DX10 จริงๆ จะมาประมาณเมื่อไร

เน้นเล่นเกมส์onlineทั่วๆไป

8400GS กับ 2400Pro เล่นเกมส์เป็นไงบ้าง [แค่เกมส์onlineเด็กๆทั่วๆไป]

กำลังมองหาการ์ดจอราคาซัก 1000กว่า ถึง 2000ต้นๆ

ค้มครับใช้เล่นเกมสืออนไลคืทั่วๆไปสบาย

Comment

คิดว่ากลางปีหน้า นะครับคงจะมาเยอะ ตอนนี้ก็ราวๆ 3 ต่อ 1 เกมส์ ออกใหม่สัก 3 เกมส์มีแถมเวอชั่น dx10 มาซะเกมส์แต่เกมส์ online คง ต้นปี 2009 นะคิดว่า

Comment

2400pro กะ 7300gt ddr2 อันไหนแรงกว่ากันคับ

Comment

7300GT กินขาดครับ
          แต่เกมออนไลน์ DX10 ยังไม่มีเข้ามาเร็วมากหรอกเพราะเขาเน้นลูกค้ากลุ่มใหญ่
          (กลุ่มใหญ่ก็ร้านเกมมีสักกี่ร้านที่ลงทุนซื้อ การ์ดรองรับ DX10 ส่วนใหญ่ออนบอร์ดทั้งนั้น มีแค่ร้านใหญ่ๆใจป้ำถึงกล้าซื้อการ์ดแบบแยกมาใส่)
          ไม่ใช่ Gamer เงินถุงเงินถังซื้อ VGA ที่ 4000+ ยันเป็นหมื่น
          คิดดูขนาด Xbox 360 ที่เป็นแหล่ง Port game มาลง PC ขนานใหญ่ ตัวเครื่องยังรองรับแค่ DX 9.0c เอง
          กว่าเกมDX10จะออกมา VGA ไป 10.x แล้วครับ

Comment

Working...
          X