Announcement

Collapse
No announcement yet.

Devil May Cry 3

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Devil May Cry 3

ช่วยบอกวิธีเซ็ตจอยให้หน่อยครับ พอดีต้องใช้อนาล็อกทั้งซ้ายขวาเลย งงอ่ะครับ ช่วยบอกวิธีเซ็ตที โหลดโปรแกรม joytokey มาก็ใช้ไม่ได้ครับ
    Last edited by jirawatl; 10 Nov 2007, 18:55:39.

ผมก็ทำไม่ได้ครับ ออกเกมก็ไม่ได้ ออกยากมาก เลยเลิกเล่นไปเลย

Comment

เวลาออกเกม
      รู้สึกจะกด Back Space นะครับ
      ถ้าจำไม่ผิด

Comment

ออกเกม กดalt+f4คับ

Comment

ใครมีวิธีเซ็ตจอยอนาล็อคบ้างครับ หรือว่าเกมส์นี้เซ็ตจอยไม่ได้อ่ะครับ ขอบคุณครับ

Comment

มันเป็นเรื่องน่าเศร้า ที่ DMC3 มันใช้ 2 อนาล๊อก

ทำใจครับ

Comment

เวงกำ ขอบคุณครับ

Comment

ต้องมี 2จอยครับ จอยตัวแรก เสียบไว้หลอก (โดยจิงๆแล้วถ้าเล่นจอยนี้ ปุ่มจะมั่วๆ ) จอยตัวที่สอง ตัวที่เราจะเล่น ใช้โปรแกรม joy to key (ลองเซริทหาในเน็ตนะฟรี ไม่มี pm บอก ) ปรับเซ็ต ปุ่ม ตามต้องการ ลองเทสดูแล้วจะเล่นได้เองครับ โชคดีครับ

Comment

ทำไมผมเล่นได้ปกติอะครับ แล้วผมก็ใช้อนาล็อคเดียวด้วยครับ ผมใช้ port usb ต่อกับจอย PS2 ครับ แล้วใช้โปรแกรม joy to key เซ็ทนิดหน่อยก็เล่นได้แล้วครับ กดคอมโบมันส์พอๆกับPS2เลย เสียอย่างจอยไม่สั่นแค่นั้น แล้วที่บอกใช้2อนาล็อค มันใช้ยังไงอะครับ งง??
                  Last edited by auu1212; 12 Nov 2007, 10:53:32.

Comment

Originally posted by auu1212 View Post
                    ทำไมผมเล่นได้ปกติอะครับ แล้วผมก็ใช้อนาล็อคเดียวด้วยครับ ผมใช้ port usb ต่อกับจอย PS2 ครับ แล้วใช้โปรแกรม joy to key เซ็ทนิดหน่อยก็เล่นได้แล้วครับ กดคอมโบมันส์พอๆกับPS2เลย เสียอย่างจอยไม่สั่นแค่นั้น แล้วที่บอกใช้2อนาล็อค มันใช้ยังไงอะครับ งง??
                    เซ็ต Joy to Key ยังไงเหรอครับ

Comment

Working...
                    X