Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง IBM กับ LENOVO ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง IBM กับ LENOVO ครับ

ตกลงมันกลายเป็นอันเดียวกันโดยที่LENOVOผลิตแล้วติดbrand IBM ได้ใช่มั้ยครับ

แล้วอยากจะถามว่าตอนนี้มันน่าสนใจรึเปล่าคุณภาพกับความคงทนยังเหมือนIBMเดิมมั้ยครับ

เพราะไปดูมาน่าสนใจดีครับถูกดี

และอีกคำถามนึงคือถ้าตอนนนี้ IBM หรือ LENOVO เอาไปเทียบกับ ASUS นั้นทางด้านคุณภาพ(ไม่เกี่ยวกับสเปคนะครับ)อันไหนดีกว่ากันครับ

IBM ขาย แผนก pc กับ notebook ให้ lenovo ครับ
    ที่ จริง แล้ว ibm ก็ ให้ lenovo ผลิต มา นาน แล้ว ครับ ก่อน ขาย
    ตอน นี้ ทาง lenovo ทำ สอง แบนด์ ครับ คือ thinkpad ตลาด บน
    กับ lenovo ระดับ ล่าง แล้ว ที่ เห็น thinkpad ราคา ถูก เค้า เอา ของ
    ตกรุ่น ค้าง สต็อก มา ขาย ครับ
    thinkpad เทียบ กับ asus พอ ได้ ครับ

Comment

จากปากผู้ใช้งาน และผู้ขาย บอกเป็นเสียงเดียวกันว่า

" พอมาเป็น lenovo ห่วงไปเยอะเลย "

Comment

ห่วงไปเยอะเลย ???

Comment

ไม่ทราบว่า มันหมายความว่าไงคับ ที่ว่า " พอมาเป็น lenovo ห่วงไปเยอะเลย "

Comment

แก้คำผิด

" พอมาเป็น lenovo ห่วยไปเยอะเลย "

Comment

ไม่ห่วยเยอะมากขนาดนั้นหรอกครับ อีกอย่างราคาก็ถูกกว่าด้วย ยังดูดี และ แข็งแรงเหมือนเดิมอยู่

Comment

Working...
              X