Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับชุด 775

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับชุด 775

ทำไมที่ร้านเค้าจัด ECS ให้ผมทุกร้านเลยอะครับ ผม Fix ไปว่าเป็นคอมงบประหยัด ทำไมเค้าไม่จัดเป็น Asrock หรือ asus ราคาก็ไม่เกิน 1500 นะ งง ๆ แค่อยากรู้ว่าคุณภาพพอกันรึป่าว

เค้าอยากปล่อยของมั้งครับ

Comment

Asrock งบประหยัด คุ้มครับ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
        Asrock งบประหยัด คุ้มครับ
        ไม่รุคิดไปเองป่าวนะ แต่คิดว่า Asrock น่าจะดีกว่า ECS นะครับ เพราะหน้าร้านก็แปะเอาไว้แบบนี้ แต่ไม่เห็นมี ECS อยู้ใน List Price เลย

Comment

ปล่อยของขายไม่ออกแน่เลย

Comment

จัดเองไปเลยครับ ง่ายกว่า

Comment

Working...
            X