Announcement

Collapse
No announcement yet.

P35-DS3R กับ P5B Deluxe WiFi

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• P35-DS3R กับ P5B Deluxe WiFi

P35-DS3R กับ P5B Deluxe WiFi

จะสอย สองตัวนี้ั เลือกตัวไหนดีครับ รบกวนชี้แนะกันหน่อย ...

ขอบคุณครับ -*-

งบถึงดูตัว P5K Deluxe ด้วยก็ดีครับ แต่ถ้าต้องการประหยัด P35-DS3R โลด

Comment

ASUS คำเดียว

Comment

Chipset ตัวใหม่แนะนำ P35-DS3R , P35C-DS3R ครับ คุ้มกว่า ราคาแค่ สี่พันต้นๆเอง

Comment

มันเทียบกันยากคับ คนละระดับกัน เหมือนเอา honda city ตัวใหม่ ไปเทียบกับ toyota camry ตัวเก่า
          p35-ds3r ต้องชนกับ p5-kr แต่ถ้าได้ p5b deluxe wifi มือ2 ประกัน ราคาเท่ากันก็เอา p5b deluxe wifi

p35-d3r p35 bus 1333 ,8 sataII raid ,1 e-sata
          p5b deluxe wifi i965 bus 1066 7 sata2 raid,1 e-sata ,crossfire ,firewire ,wireless

แล้วแต่ความชอบครับ

Comment

แบบว่าเห็นราคา มือสอง สองตัวนี้ ราคาพอๆ กันเลยน่ะครับ
            ก็เลยอยากขอความเห็นเพื่อนๆ ทั้งหลายว่าตัวไหนน่าจะคุ้มกว่ากัน ...

ขอบคุณทุกคำแนะนำนะครับผม -*- ช่วยกันมาเพิ่มเติมอีกนะครับ เก็บข้อมูลไว้ก่อน

Comment

P35-DS3R ชิปตัวใหม่กว่าครับ

Comment

เชียร์ ASUS P5B-Deluxe ครับ
                Chipset P35 กับ P965 ไม่ค่อยจะต่างกันเท่าไหร่ ดูที่รุ่น MB ดีกว่าครับ
                Last edited by suicide; 11 Nov 2007, 21:18:54.

Comment

Working...
                X