Announcement

Collapse
No announcement yet.

Asus p5nd2-sli ใส่ PD 930 ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Asus p5nd2-sli ใส่ PD 930 ?

p5nd2-sli สามารถใส่ PD 925 , 930 , 940 , 945 ได้หรือเปล่าครับ
    พอดีเปิดในเวปของ Asus มันไม่ Support แต่ผมเคยเห็น บางเวบเคยเอามาลองใส่ดู มันใช้ได้
    ว่าจะซื้อมาใช้ เห็นราคาของ PD มันถูกลงมากเลยครับ ( พอดีซื้อบอร์ดตัวนี้มาแล้ว )

ตัวนี้ใส่ Thunder Bird แล้วลากเลยครับ แรงสุดกู่

Comment

โธ่ .... ผู้รู้ท่านนี้ เยี่ยมยุทธจริงเลยนะ ( ผมว่าใส่ MMX 233 จะแจ่มกว่านะ )

Comment

ได้จิจ๊ะ

Comment

ใส่ได้ครับ

แต่ถ้าใส่ รุ่นที่ตัวคูณ ต่ำกว่า 15 จะมองเห็นคอเดียว ครับผม

Comment

Working...
          X