Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครมี web load เกมส์ psp บ้างครับ (iso)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครมี web load เกมส์ psp บ้างครับ (iso)

พอดีเพิ่งซื้อมาน่ะครับ แล้วก็อยากจะ load เกมส์น่ะครับ (ประหยัด)

มีคนบอกว่าทาง bit แต่ผมไม่มี id เลยน่ะครับ เพราะไม่ค่อยชอบเล่น bit เท่าไหร เน้น load จาก sv ฝาก ไฟล์มากกว่าน่ะ

ถ้ายังไงรบกวนเพื่อนๆสมาชิกท่านใดพอจะรู้ web ช่วยบอกกระผมหน่อยน่ะครับ จักขอบพระคุณมาก

ปล.ถ้ากระทู้นี้ผิดกติกาอย่างไร ลบได้เลยน่ะครับ ( ไม่ได้อ่านกฎก่อนตั้ง 55555 )
Working...
X