Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ่านไบออสหมดไม่ทราบว่าหาซื้อได้ที่ไหน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ่านไบออสหมดไม่ทราบว่าหาซื้อได้ที่ไหน

ตามข้างบนเลยครับ

1000ทิพ มีมากมาย

Comment

7-อิเลเว่น (ยี่ห้อ Panasonic) ราคา 35฿ ถอดตัวเก่าออกไปเทียบด้วย ละ
      ผมเคยซื้อที่ฟอร์จูน รัชดา 30฿ จำยี่ห้อไม่ได้ ละ

Comment

เบอร์ 2032 นะครับ...ถ่านมันมีหลายเบอร์ครับ

Comment

รหัสของถ่านคือ CR 2032 ครับ

จำง่ายๆ ถ้าไม่ชัวร์ ก็เอาของเก่าไปเทียบ อย่างที่ท่าน TWK บอกครับ

(ที่พันทิพย์ไม่เคยซื้อซะที ซื้อแต่คลองถมเนี่ยแหละ ใกล้บ้าน)

Comment

ขออนุญาต จขกท ถามเสริมนิดครับว่า

1. เราจะรู้ได้ยังไงว่าเมื่อไรควรเปลี่ยนถ่าน Bios

2. อาการของถ่าน Bios หมดคือ ?

sigpic

Comment

Originally posted by mercadix View Post
              ขออนุญาต จขกท ถามเสริมนิดครับว่า

1. เราจะรู้ได้ยังไงว่าเมื่อไรควรเปลี่ยนถ่าน Bios

2. อาการของถ่าน Bios หมดคือ ?
              เปิดเครื่องมา เวลาในเครื่องเพี้ยน และบางครั้งมันให้ไปตั้งค่าต่างๆในไบออสใหม่เพราะค่าเดิมๆมันจำไว้ไม่ได้แล้ว

Comment

Originally posted by โชติก View Post
                เปิดเครื่องมา เวลาในเครื่องเพี้ยน และบางครั้งมันให้ไปตั้งค่าต่างๆในไบออสใหม่เพราะค่าเดิมๆมันจำไว้ไม่ได้แล้ว
                ตามข้างบนครับเพราะเครื่องที่ใช้โหลดบิทใช้งานมาหลายปีเป็นอย่างนั้นเป๊ะ!!!!
                ขอบคุณมากสำหรับทุกความคิดเห็นเดี๋ยวจะไป7/11ละครับใกล้สุด

Comment

ถ้าเซเว่นไม่มีก็ไปหาดูได้ที่ร้านซ่อมนาฬิกาแถวบ้านท่านก็แล้วกันครับ

Comment

ต้องเป็นร้านเจ๊หน้าปากซอยครับ ถึงจะได้อารมณ์

Comment

Originally posted by s4410020 View Post
                      ต้องเป็นร้านเจ๊หน้าปากซอยครับ ถึงจะได้อารมณ์
                      ที่ว่าได้อารมณ์ไม่ทราบว่าอารมณ์แบบไหนท่าน

Comment

Seven 11 ก็มีขายครับ

Comment

Working...
                        X