Announcement

Collapse
No announcement yet.

มองไม่เห็นการ์ดจอ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มองไม่เห็นการ์ดจอ

ทุกครั้งที่เปิดเครื่องหรือรีสตาร์ท มันมองไม่เห็นการ์ดจอทุกครั้งเลย ต้องถอดออกแล้วลงใหม่ทุกรอบ อย่างงี้ควรทำยังไงดีครับ ส่งศูนย์หรือเป็นที่ Driver

notebook หรือ PC กันละเนี่ย......น่าจะจับส่งศูนย์เรยนะ ยังงี้อ่ะ

Comment

พูดถึง PC เหรอมี ถอดออกด้วย

Comment

โน๊ตบุ๊ค ครับ เปิดเครื่องแล้วมันมองไม่เห็นการ์ดจอ ผมก็เลยลบไดรเวอร์ออก แล้วก็ลงใหม่ มันก็ได้ แต่ทุกครั้งที่เปิดเครื่องมันจะมองไม่เห็น โน๊ตบุ๊คผม HP 2538TX WinXP sKz
        Last edited by allergic; 12 Nov 2007, 02:28:29.

Comment

ส่งศูนย์เลยครับ

Comment

Working...
          X