Announcement

Collapse
No announcement yet.

sb live กับ onboard อันใหนดีกว่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• sb live กับ onboard อันใหนดีกว่า

ผมมีsb liveซื้อตอนปี2001 กับ onboard sound ปี2007 อันใหนเสียงดีกว่า ผมใช้ headphone
    กับ2.1 ถ้าจะซื้อ x-fi จะดีใหมคับ ....ผมมีipodแล้วได้u600มาเป็ดเสียงแบบ3d ice power เสียงดีมากมากเป็น3มิติคับipodเทียบไมติด เลยอยากถามว่า x-fiจะทำแบบนันได้หรือเปล่าคับ

หาเศษตัง เอา live มาลองก่อน พวก 4830 4670 หาง่ายๆ แล้วท่านจะลืมออนบอร์ดไปเลย

Comment

Ohh~~~ sb liveเมือ6ปีทีแล้วยังดีกว่าonboardยุกนี้อีกหรือคับ....ยังไงก็ขอบคุญคับ

Comment

อ้าวเห็นบอกมีทั้ง 2 ตัวเลยนิครับ ทั้ง Live5.1 เเละ Onboard 2007 (ซึ่งคาดว่าน่าจะเป็นตัว Realtek HD) ก็ลองฟังเองทั้ง 2ตัวเลยสิครับ ไม่มีใครรู้ดีไปกว่าหูเราอีกเเล้วครับ ฟังเสร็จชอบตัวไหนก็โยนอีกตัวเข้ากรุเลยครับ อิอิ

Comment

Working...
        X