Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับ คอมเจ๊งครับ อาการ...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับ คอมเจ๊งครับ อาการ...

มีเสียงเตือนปิ๊บสั้น ๆ แต่ รัวโคตร ๆ อ่ะครับ...
    ไม่ทราบว่าน่าจะเกิดจากอะไรครับ...
    ตอนนี้ก็แงะ ๆ แรม การ์ดจอ ลองเอาของเครื่องอื่นมาใส่ดู...

แต่ส่วนของบอร์ดไม่สามารถหาได้ เพราะเครื่องเก่าแล้ว
    (Pentium4 แรมSD)

ขอบคุณมากครับ

VGA กับ แรม นะ ขัดๆ ถูๆ ดูนะ

Comment

ขอบคุณมากคับท่าน สรุปแล้วการ์ดจอ+แรมเจ๊งครับ แต่แรมพอดีมีหลายตัว...
      การ์ดจอม่ายมี กำลังหาซื้ออยู่เลย ท่านใดมีเหลือทิ้ง เอามาแจกกันได้นะครับ

Comment

Originally posted by เจ้าหมูอู๊ด. View Post
        ขอบคุณมากคับท่าน สรุปแล้วการ์ดจอ+แรมเจ๊งครับ แต่แรมพอดีมีหลายตัว...
        การ์ดจอม่ายมี กำลังหาซื้ออยู่เลย ท่านใดมีเหลือทิ้ง เอามาแจกกันได้นะครับ
        มี 8600GTS กับ แรม 1GB x 3 เดี๋ยวแบ่งขายให้เอาปาว อะ เจอกันที่เดิม (คาร์ฟูรัชดา)

Comment

อิอิ ยังจำกันได้นะท่าน จะเปลี่ยนไปทดลองอะไรอีกละเนี่ย ^o^

Comment

Working...
          X