Announcement

Collapse
No announcement yet.

ern.exe

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ern.exe

ern.exe มันเป็นของอะไรอะครับ Virus รึปล่าวครับ
    ก่อนหน้านี้ ที่ใช้ ไม่เห็นนะครับ (แบบว่าพึ่งสังเกตุ)
    โปนแกรมในเครื่องผมก็เป็นโปรแกรมทั่วๆไปนะ ครับ msn photoshop nero office ไรพวกนี้

อยากรู้ว่าเป็นไวรัสหรือเปล่า ก็หาโปรแกรมป้องกันไวรัสเจ๋งๆ มาลง + ทำจุดคืนค่าใน

System Restore ไว้ แล้วก็ดับเบิ้ลคลิ้กเลยครับ

(ล้อเล่นน่ะ รอผู้รู้ท่านอื่นตอบก่อนดีกว่า)
    Last edited by Silent Knight; 11 Nov 2007, 20:40:22.

Comment

Working...
    X