Announcement

Collapse
No announcement yet.

โดนโทรจันแก้ยังไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โดนโทรจันแก้ยังไงครับ

คือเครื่องผมมันฟ้องว่าโดนโทรจันอะครับไม่ทราบว่าใช้โปรแกรมไรฆ่าหรือแก้อะครับตอนนี้ผมใช้ anti virus ของ nod32 อยู่อะครับ

ฟ้องว่าอะไรคับ เอาภาพมาให้ดูกันบ้างสิ แล้ว NOD32 นี่ update มันบ้างใหมครับ เพราะตัวนี้นี่ก็อยู่ในขั้นดีนะครับ

Comment

ขอบคุณครับพอดีแก้ได้แล้วครับพอดีมันมีโปรแกรมอะไรไม่รู้แปลกๆมาลงที่เครื่องลบออกมันก็หายไปอะครับใช้ NOD32สแกนแล้วก็ไม่เจออะไรครับ
      ป.ล.1อัพเดทตลอดครับ อิอิ
      ป.ล.โปรแกรมนี้มันมาในเวปยาแก้ไออะครับมันจะlink ไปเวปโป้อะครับคือถ้าอยากดูต้องลงโปรแกรมมันอะครับไอเพื่อนที่ลงมันบอกมาผมละเซงเอาเครื่องผมไปลองยา

Comment

โทรจันตอนนี้กำลังฮิตมากับสคริบต์หรือโปรแกรมคำสั่ง แก้ค่าต่างๆ ในรีจีสตรีครับ แล้วก็ฟ้องขึ้นมาเลยว่าคุณโดนโทรจันตัวไหน อะำไรบ้าง พาเราไปเวบเพื่อเสียตังค์ซื้อโปรแกรมมาแก้ อิอิ มันหากินกันง่ายเนาัะ ต้องหาตัวโฟลเดอร์โปรแกรมแปลกๆ อย่างที่ท่านว่า แล้วเข้าไปลบในเซฟโหมดซะ

Comment

เอา Antitrojun มาลง - - ฆ่ามัน หุหุ

Comment

Working...
          X