Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเล่น Timeshift แล้วมั่งช่วยที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเล่น Timeshift แล้วมั่งช่วยที

ไปถึงตรงที่มันให้ใช้ปืนกลยิงรถถังอ่ะ แล้วมันให้ขึ้นรถถังที่อยู่ข้างๆ แต่ขึ้นไม่ได้อ่ะ ช่อยบอกที
    ส่วนใครที่ยังไม่เล่นน่าจะลองนะมันส์ดี ยิงกระจายเลย สนุกดีครับ

Originally posted by arkhom View Post
    ไปถึงตรงที่มันให้ใช้ปืนกลยิงรถถังอ่ะ แล้วมันให้ขึ้นรถถังที่อยู่ข้างๆ แต่ขึ้นไม่ได้อ่ะ ช่อยบอกที
    ส่วนใครที่ยังไม่เล่นน่าจะลองนะมันส์ดี ยิงกระจายเลย สนุกดีครับ
    วิ่งออกประตูไปครับที่มีรถถังยิงมานั่นละครับ ทางด้านขวาจะมีทางลงไปสถาณีรถไฟใต้ดินครับ

Comment

thank you

Comment

Working...
      X