Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำ จอ สำหรับเล่นเกมหน่อยนะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำ จอ สำหรับเล่นเกมหน่อยนะครับ

ช่วยแนะนำ จอ สำหรับเล่นเกมหน่อยนะครับ

ยี่ห้อ รุ่น ราคา ด้วยนะครับ

วาย หรือ ไม่วาย ก็ได้ ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ

8800gt แรงคุ้มราคาสุดแล้วในตอนนี้ ราคาประมาณ 9000-10000 แล้วแต่ยี่ห้อ

Comment

Originally posted by rsun View Post
      8800gt แรงคุ้มราคาสุดแล้วในตอนนี้ ราคาประมาณ 9000-10000 แล้วแต่ยี่ห้อ
      เขาถามจอครับท่านไม่ใช้การ์ดจอ....อิอิๆๆ
      .................................................................................................

ถ้าให้แนะนำก็เอาแบบที่ไม่แพงละกัน SAMSUNG 940BW 19W ราคาก็ประมาณ 6500

แต่ถ้าจะให้ดีไปลองมองด้วยตาของตัวเองที่ร้านจะดีกว่า เปรียบเทียบคุณสมบัติและราคา

Comment

LG L1960 TR ดีไหมครับ

Comment

LG L1960 TR

spec ดีมากๆ แต่ยังไงไปดูด้วยตาตัวเองดีกว่าครับ

Comment

Working...
          X