Announcement

Collapse
No announcement yet.

NB ร้อนเป็นไฟ 69 องศา ใช้ซิ้งไหนดีค้าบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• NB ร้อนเป็นไฟ 69 องศา ใช้ซิ้งไหนดีค้าบ

NB ร้อนเป็นไฟ 69 องศา ใช้ซิ้งไหนดีค้าบ
    ปกติใช้ซิ้งหอยทากสีฟ้าน่ะ มันร้อนมากไปถึง 69 c เลย ถ้าไม่ติดพัด ลมเลยอยากรู้ว่า
    มีตัวไหนเด็ดสุดในซิ้ง NB

พัดลม

Comment

Thermalright HR05 กะ HR05-SLI ก็ดีนะคับ แต่ว่าเรื่องการติดตั้ง ไม่ค่อยจะลงตัวซักเท่าไหร่ :P แล้วก้อมี Thermaltake Extreme Spirit II เย็นสู้ตัวแรกไม่ได้ (แต่เย็นใช้ได้ ) มีดีตรงที่ติดตั้งสะดวก มีพัดลมมาให้ในตัว

Comment

แหม่ นึกว่าหาซิ้งใส่โน้ตบุ๊ค -*-

Comment

เครื่องเก่าผมก็ใช้ซิ้ง หอยทากนะครับ ผมไปเดินซื้อพัดลมตัว เล็กๆ 4 cm หรือ 3 นี่แหละ ครับ แล้วเอาเอ็นตกปลา มัดครับ แจ่มเลย ลองดูแล้วจะติดใจ อ่อ เอาลวดมันแทนก็ได้ครับ

Comment

อืม ปกติมันควรจะร้อนที่เท่าไร ถ้าร้อนมากจะมีปัญหาอะไรไหมครับ

Comment

Originally posted by kaisernoi View Post
              เครื่องเก่าผมก็ใช้ซิ้ง หอยทากนะครับ ผมไปเดินซื้อพัดลมตัว เล็กๆ 4 cm หรือ 3 นี่แหละ ครับ แล้วเอาเอ็นตกปลา มัดครับ แจ่มเลย ลองดูแล้วจะติดใจ อ่อ เอาลวดมันแทนก็ได้ครับ
              ใช้เหมือนกัน แต่ ราคาพัดลม แถว บ้านผม ราคาแพง พอตัวเลย ตัวละ 80-90 อะ กัดฟัน เอามา ตัว 1

Comment

Working...
              X