Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลง Driver Printer ไม่ได้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลง Driver Printer ไม่ได้ครับ

ผมใช้ Printer Hp รุ่น deskjet 3550 ครับ พอดีซื้อคอมใหม่มา แล้วเผลอไปต่อ printer กับคอมก่อน

คอมมันก็ถามหาไดรเวอร์ ผมเลยใส่แผ่นไดรเวอร์เข้าไป พอลงไปซักพักมันก็บอก file missing อ่ะครับ ลงต่อก็ไม่ได้

ผมเลยลองลงจากแผ่นไดรเวอร์เลยก็ไม่หาย ท่านใดมีวิธีเอาไดรเวอร์ที่ลงครึ่งๆกลางๆออกได้ ช่วยชี้แนะด้วยครับ

ไฟล์ที่หายไป
    Last edited by battlecruiser; 6 Feb 2009, 10:20:43.

Comment

ขอบคุณครับท่านเรือรบ แต่ไฟล์ที่หายไปมันชื่อ hpfmom08.hlp อ่ะครับ ท่านใดมีช่วยหน่อยนะครับ T^T

Comment

ลงไม่ได้เหมือนกันอะครับ คัยรู้ช่วยหน่อยเน่อ
        แต่ไฟล์ที่หายไปมันชื่อ hpfmom09.hlp อ่ะครับ

Comment

Working...
        X