Announcement

Collapse
No announcement yet.

รู้สึกยังไงกันบ้างกับฉากจบของ COD4

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by RERFz View Post
    จะให้พูดว่าไงครับถึงไม่สอย

เศร้า.....

หรือว่า

มันส์ดี

พูดว่า เศร้ามันก็ต้องยกเหตุผลประกอบสิครับว่า ใครไม่น่าตายเลย

หรือว่า สะใจ หัวหน้ามันตาย เพื่อนโยนปืนมาให้

อ่านหัวกระทู้ก็น่าจะรู้แล้ว
    ไม่ใช่มา โวยวายว่าคนอื่นเค้า

ผมมองแบบเป็นกลางที่สุดแล้วนะ
    ขอบคุณสำหรับคำชี้แนะคับ
    รับทราบและ จะรีบปรับปรุงตัวเอง ให้ดีขึ้นครับ

Comment

Originally posted by Kristchenko View Post
      ไหนๆก็ไหน ผมเล่นติดอ่าครับ งง กะมันจิงๆ ด่านที่เรานั่งอยู่บนหลังรถจี๊บละัม้ง ที่มันหนี copter อะครับ มันจะให้หยิบ rpg มา มันให้ยิงอะไรอะครับ ผมเล็ง copter ไม่โดนเลย - - แล้วพอจะเข้าอุโมงก็ตายทุกที งง แล้ว
      ดันๆ ไม่ผ่านครับ งง

Comment

ว่าแต่ท่าน ๆ training กันกี่ครั้งครับ ผมลองไปหลายรอบ จนได้เร็วที่สุด 18 วิ กว่า ๆ ที่มันบอกว่า 15.1 วิ ถ้าได้น้อยกว่าจะ unlock อะไรได้บ้างอะครับ

18 วิ มัน recommend veteran มา แต่ผมเล่น regular อะ เหอ ๆ veteran มันบอกว่าไม่มีทางรอด เดี๋ยวว่าง ๆ จะลองแบบยากขึ้นหน่อยนึง

ผมก็ยิง copter ไม่โดนนะครับ แต่ก็ผ่านมาอะ หรือว่ายิงโดนหว่า ยิงแล้วกด c เลยครับ หมอบลงอะ ไม่รู้เกี่ยวรึเปล่านะ เพิ่งจบมาม่ะกี้เลย ยอมรับว่าฉากจบที่ประทับใจจริง ๆ อยากเล่นต่อ แต่ทำไมหัวหน้ามันตายง่ายจัง

Comment

เล่นจบตาแรกเพื่อนโทรมา ไม่ได้ดูฉากจบ เข้าไปเลือกmissionเล่นอีกรอบ 555+

Comment

เอาความสนุก ความสมจริงเข้าว่าครับ ใครจะสปอยยังไงก็ไม่สนอยู่แล้ว

แต่ชอยตอนเป็นสไนเปอร์จริงๆ สมจริงสมจังแบบสุดๆ ความรู้สึกเหมือนเล่นเมทัลเกียร2 ครั้งแรกกับเพลย์1 เมื่อ 5 ปีที่แล้วเลย

Comment

Originally posted by gidd009 View Post
              เอาความสนุก ความสมจริงเข้าว่าครับ ใครจะสปอยยังไงก็ไม่สนอยู่แล้ว

แต่ชอยตอนเป็นสไนเปอร์จริงๆ สมจริงสมจังแบบสุดๆ ความรู้สึกเหมือนเล่นเมทัลเกียร2 ครั้งแรกกับเพลย์1 เมื่อ 5 ปีที่แล้วเลย
              ใช่ครับส่วนมากคนจะชอบตอนเป็นสไนเปอร์ ผมก็ชอบนะเล่นครั้งแรกขนลุกเลย ทำได้เหมือนจริงๆ แต่ตอนที่ช่วยเพื่อนเสร็จรอ ฮอลป์มารับ มากันเยอะมากครับ ผมแม่งทิ้งเพื่อนใว้ให้มันนั่งยิงอยู่คนเดียว กลับมาอีกทียังอยู่ เพิ่งรู้ว่ามันป็นอมตะ

ปล.เรื่องสปอยผมไม่อยากใส่ใจครับ เดี๋ยวมันจะยาวเปล่าๆ คุยกันสบายๆดีกว่านะครับ
              Last edited by Roat; 15 Nov 2007, 05:03:31.

Comment

.....ซํา

Comment

ผมไม่ค่อยเข้าใจเหตุการ์ณช่วงสไนเปอร์ อ่าคับ ภาษาอังกฤษอ่อนมาก
                  มันผ่านไป 15ปี หรอคับ หรือว่ายังไงคับ ทำไมไอ้เจ้าหัวหน้าก่อการณ์ร้าย ถึงยังอยู่

แล้ว ไอ้ตัวทหาร ที่เราเล่นตอนต้นๆเกมส์ แล้วโดนนิวเคลียร์ซัด ฮ. ตกไปนี่ตายหรือยังไงคับ
                  ไม่มีบทอีกเลย ค่อนข้าง งง

Comment

สปอ...อะไรนะครับ ผมไม่เข้าใจ ผมมันบ้านนอก 555+
                    ยังไงก็เล่นๆไปเถอะครับ อิอิ

Comment

Spoil Alert

มันผ่านไป 15ปี หรอคับ หรือว่ายังไงคับ ทำไมไอ้เจ้าหัวหน้าก่อการณ์ร้าย ถึงยังอยู่
                      รู้สึกกัปตัน Price จะเล่าเหตุการ์ณเมื่อ 15 ปีที่แล้วให้พวกเราฟัง โดยเขาไปกับ กัปตัน Mcmilan แล้วไปยิง zakev แขนขาด

ไอ้ตัวทหาร ที่เราเล่นตอนต้นๆเกมส์ แล้วโดนนิวเคลียร์ซัด ฮ. ตกไปนี่ตายหรือยังไงคับ
                      ไม่มีบทอีกเลย ค่อนข้าง งง
                      Sgt. Pual ตายระหว่างปฎิบัติหน้าที่ ( K.I.A. = Killed In Action ) มั้ง ถ้าผิดขออภัย

Comment

ม่ายๆๆๆๆๆๆ ไม่อยากอ่าน เดี๋ยวจะไม่สนุก อิอิ

เพิ่งลงเสร็จ

Comment

อ่อมันเป็นอย่างนี้นี่เอง เข้าใจละ
                          ขอบคุณคับ กระจ่างซะที

Comment

Working...
                          X