Announcement

Collapse
No announcement yet.

คุ้มไม๊ที่เปลี่ยน 4000+ เป็น 4800+ หรือ 5000+

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คุ้มไม๊ที่เปลี่ยน 4000+ เป็น 4800+ หรือ 5000+

ตอนประกอบงบมีน้อย ตอนนี้พอมีตังแล้วกะลังชั่งใจอยู่ว่าจะรอ 8800GT มือ2 ปีหน้าหน่อย

X2 5200+ ขึ้นไป น่าจะ OK กว่ามั้งครับ (1024 x 2)

Comment

ผมว่านะจะลอง X4 นะครับ น่าจะเจ๋งกว่านะ
      เพราะว่าเดิมใช้ X2 อยู่แล้ว อัพครั้งต่อไปน่าจะเป็น X4 น่าจะดีกว่านะ

แต่ก็แล้วแต่ทุนทรัพย์ครับ

Comment

อย่าเปลี่ยนเลยครับ OC เอาหน่อยก็พอชนกันได้แล้วนา อย่างของท่านก็ชนกับ 5000+ เดิมๆพอไหวแล้ว
        รอ PhenomX3 ดีกว่า มีนาปีหน้าก็มาแล้ว

Comment

Originally posted by digimontamer View Post
          อย่าเปลี่ยนเลยครับ OC เอาหน่อยก็พอชนกันได้แล้วนา อย่างของท่านก็ชนกับ 5000+ เดิมๆพอไหวแล้ว
          รอ PhenomX3 ดีกว่า มีนาปีหน้าก็มาแล้ว
          ถูกครับ รออีกนิด อดทนหน่อย

Comment

งั้นรอ phenom X3 ดีกว่า

Comment

รอ phenom ดีกว่าคับ

Comment

รอด้วยคนได้เปลี่ยนกันพร้อมๆๆกันค่ะ คริคริ

Comment

ของผมก็ลองไปเรื่อยแหละครับ ตั้งแต่ 3600+ ยัน 4200+ ได้ลองแค่นั้น บอร์ดก็เปลี่ยนมาหลายตัวแล้ว ตอนนี้มาจบที่ 3600+ กับบอร์ดถูกๆอย่าง Alive ใช้ VGA on Board ที่ 2.945 เก็บตังส์ไว้รอตัวใหม่ๆของ AMD ดีกว่าครับ
                  Attached Files

Comment

Working...
                  X