Announcement

Collapse
No announcement yet.

corsair VS ocz

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• corsair VS ocz

ผมจะซื้อแรมอะครับมีอย่ในหัว 2 ตัว ระหว่าง Corsair xms2 2*1 Gb มัน 3250 กะ ocz s.o.e 2*1 GB มัน 3500 เปงบัส 800 ทั้งคู่ หรือมีรุ่นอื่น แนะนำครับ เลือกตัวไหนจะดีกว่าครับรบกวนถามเซียนด้วยนะครับ ขอบพระคุณอย่างสูงครับ

OCZ ตัวแรมสวยครับ

Comment

ผมว่า ocz น่าจะลากได้ไกลกว่านะครับ

Comment

อย่าลืมพิจารณาเงื่อนไขการประกันประกอบด้วยนะจ๊ะ

Comment

ถ้ากะเอาไปลากโหด ก็ Cosair เลย เจ้านี้แรมไหม้เคลมได้นิ

Comment

ใครเคยลากจนใหม้ยกมือขึ้น -*-
            (ผมยังไม่เคยอ่ะ-*-)

Comment

Originally posted by mod_aero View Post
              ถ้ากะเอาไปลากโหด ก็ Cosair เลย เจ้านี้แรมไหม้เคลมได้นิ
              ocz ไหม้ก็เคลมได้ครับ ประกัน ARC LT อะครับๆ

Comment

ถ้าสเป็กพอกัน ราคาต่างกันเยอะมั้ย

Comment

200 ครับ ocz แพงกว่า

Comment

ถ้าซื้อไป OC ผมเลือ XMS ครับ

ถ้าซื้อไปใช้งาน ลอง ROX/KINGTON 667 ราคาพอกัน ได้ 4G เลย

Comment

Working...
                    X