Announcement

Collapse
No announcement yet.

ประจารความโง่ของตัวเองหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ทำไปได้ ตัด ปลาย เคเบิ้ลทาย บ้างนะท่าย รัดเสร็จก็ตัดให้เหลือแต่ที่รัดพอ

Comment

ดีนะครับนี่ที่ช่างสังเกต ถ้าเป็นผมก็คงรู้เพราะว่ากลิ่นการ์ดจอไหม้มันลอยมาเตะจมูกล่ะ

Comment

555 สงสัยต่้องไปให้กำลังใจ

Comment

ภูเขาบังเส้นผม...เนาะ

Comment

Originally posted by Teardrop View Post
            คือที่รัดสายไฟ นั้นปกติรัดเสดแล้วจะตัดปลายทิ้งมะช่ายเหรองับ ทามไมถึงมีปายแหย่พัดลมได้ หรือท่านม่ายได้ตัด @@?
            คอนเฟิร์ม

Comment

-..- น่าเสียดายจังทิ้งไว้อีกสักพักก็ได้ 8800 GT แล้ว หุๆ

Comment

cable tie ทำพิษซะเอง

Comment

เกือบได้การ์ดใหม่แล้วงัยท่าน

Comment

Originally posted by elephanter View Post
                    เกือบได้การ์ดใหม่แล้วงัยท่าน
                    เสียดายเหมือนกันครับ น่าจะปล่อยไว้นานกว่านี้

แต่เท่าที่นึกได้ ไอ้เข็มขัดรัดสายนี่ ผมรัดมันมาได้ประมาณ 1 สัปดาห์กว่า ๆ แล้วเปิดคอมวันละ 12 ชม

ดีนะที่ไม่ได้เล่นเกม โหลดบิตมันทั้งวัน....รอดตัวไป

ถ้าไหม้มา 8800GT ก็อยู่แค่เอื้อม เอิ๊ก ๆๆ

Comment

เอารูปมาให้ดูครับ การ์ดจอแบบ blower ที่ผมบอก ตัวฟินมันค่อนข้างละเอียด แค่สองเดือนมันก็เกาะกันหนาขนาดนี้แล้ว (ครั้งก่อนจับตัวกันปิดทั้งแผงเลยครับ)
                      Last edited by beautyless; 16 Sep 2010, 20:31:49.

Comment

ผมทำความสะอาดทุก ๆ 1เดือนเลยครับ

แกะซิ้งออก เอาแปรงสีฟันเก่า ๆ ถูเลยครับ สะอาดใช้ได้ มันซอกซอนได้ดีกว่า โบลวเวอร์เป่า

Comment

พอกัน เล่นเกมส์ 3D แป๊ปเดียวทำไม จอฟ้า ว้า... พอไปเปิด ดู temp โห... 80 องศา พัดลม ไม่หมุน สายไฟไปขัด -0-

Comment

Working...
                          X