Announcement

Collapse
No announcement yet.

ASUS XONAR 2 ยังมีขายมั๊ยอ่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ASUS XONAR 2 ยังมีขายมั๊ยอ่ะครับ

คือว่าถ้ามีจะได้ไปซื้ออ่ะครับ ไม่อยากไปพันธ์ทิพย์เสียเที่ยว ใครผ่านไปมาเจอฝากมาบอกกันมั่งนะคร้าบ

มีครับ

เหนอยู่

ร้านข้างร้าน busitek อ่ะครับ

ตัวเป้งเลย

Comment

5990

โคตสวยเลยค้าบบบ

Comment

ยังกับการ์ดจอ

ให้บ้าตาย

Comment

เยี่ยมมากเลย เผอิญไอ้ตัว decoder ผมมันรับ input เป็นแต่ optical อ่ะ เลยอยากเอาการ์ดตัวนี้มาลอง dolby live ไม่รู้จะเวริ์คป่าว

Comment

วันนี้ไปจับต้องมา เสียดายไม่ได้ฟัง แต่ดูงานแล้ว งานเนียนดีมากครับสำหรับผมงานเนี้ยบกว่า X-fi นะ ถ้าเป็นชิป CMI8788 จริงนี่น่าสนใจมาก ยังไม่ได้ลองเลยไม่กล้ายืนยัน เดี่ยวลองเอา 2ZS แลกดูไม่รู้มีคนสนใจรึปล่าว (จริงๆเอามาแค่หังเพลงเองนะเนี้ย)

Comment

คนละแนวเลยกับเสียง x-fi ผมฟังแล้วชอบของ asus มากกว่า

Comment

ร้าน Compu & More ชั้น 4 ครับ

Comment

Working...
                X