Announcement

Collapse
No announcement yet.

SBlive5.1 0220 ใช้กับ Vista ได้มั้ย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• SBlive5.1 0220 ใช้กับ Vista ได้มั้ย

SBlive5.1 0220 ใช้กับ Vista ได้มั้ย เพราะกำลังจะลองเล่น Vista ดู อุปรณ์ทุกอย่างซับพอร์ทหมดเพราะเพึ่งซื้อใหม่ แต่เหลือซาวด์การ์ด อันเดียวที่ใช้อันเก่าอยู่ มันจะใช้ได้มั้ยครับ ใครรู้ช่วยบอกทีครับ ขอบคุณครับ

ดันหน่อย ใครรู้บ้าง

Comment

ถ้าท่านจะใช้วิสต้าผมแนะนำพวก audigy ขึ้นไปดีกว่าครับเพราะ Live! 5.1 กับวิสต้าไม่ค่อยจะเวิร์คจริงๆตอนนี้ผมก็ถอยกลับมาใช้ xp ก่อนรอตบ audigy ก่อนแล้วค่อยกลับไปใช้วิสต้าเหมือนเดิม

Comment

เสียงมันไม่ดี หรือว่าใช้แล้วมีปัญหาครับ

Comment

ใช้ได้คับ
          ผมใช้ไดรเวอร์ของ kx
          ลองหาๆดูคับ รู้สึกท่านเรือรบเคยแจกไว้

Comment

ใช้ได้ครับ แต่เสียงไม่ OK เคยใช้อยู่พักนึงกับ Driver KX ตอนนี้กลับมารัก XP

Comment

เสียงไม่ดีจริงๆด้วยครับ

Comment

ของผมมันขึ้นบลูสกรีนเป็นระยะๆ ฟ้องว่า driver creative ไม่support vista เลยอ่ะครับ

Comment

เอา0220 มาขายผมดีกว่าครับ
                  เอาจริงไม่ได้ล้อเล่นนะ

Comment

ใช้อยู่เช่นกัน0220ไม่คิดจะย้ายเลยอะ

Comment

สงสัยต่อกลับไปใช้ XP เหมือนเดิม

Comment

ตอนนี้ใช้เสียง onboard ไปก่อนเพราะอยากลองใช้ Vista ดู ผมว่าเสียงonboard ของP5K ก็ใช้ได้เหมือนกันนะครับ

Comment

Working...
                        X