Announcement

Collapse
No announcement yet.

CASE ของ Arctic Cooling ดีไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• CASE ของ Arctic Cooling ดีไหมครับ

3,900 มี power supply มาให้ 500WATT ทาง TK บอกว่า WATT แท้
    สนใจเพราะเค้าโม้ว่าเงียบ มีใครเคยทดสอบ หรือใช้งานอยู่บ้างไหมครับ

- เงียบจริงไหม?
    - PSU ที่มากับมัน เชื่อถือได้ไหม

เดิมผมใช้ Aerocool masstige-A อยู่ครับ ยอมรับว่าไม่ค่อยเงียบเท่าไร อย่าง
    ว่ามันเป็นตระแกรง แต่ข้อดีก็คงเป็น air flow

ดูรายละเอียดตามนี้ ครับ
    http://www.arctic-cooling.com/pc_case2.php?idx=118
    Last edited by ken_ardency; 12 Nov 2007, 05:42:47.

เรื่องเงียบ เป็นไปได้ เพราะยี่ห้อนี้ขึ้นชื่อลือชาเรื่องพัดลมที่ทำได้เงียบกว่ายี่ห้ออื่นๆ และพัดลมบางรุ่นก็เล่นประกันให้ตั้ง 6 ปี

Comment

ไม่รู้เหมือนกันครับ ไม่เคยไช้ แต่ทางเดินอากาศไนเคสดูแปลกๆดีจริง น่าลอง

Comment

สนใจเหมือนกันครับ ใครพอจะช่วยวิจารณ์หน่อยสิครับ อยากรู้ว่ามันจะโอเคพอๆ enermax 460w ป่ะครับ

Comment

-*-

Originally posted by tingnongkung View Post
          สนใจเหมือนกันครับ ใครพอจะช่วยวิจารณ์หน่อยสิครับ อยากรู้ว่ามันจะโอเคพอๆ enermax 460w ป่ะครับ
          ถ้าเน้นที่แบบนั้นผมว่าท่านไปซื้อเคสเปล่าๆที่advice มาอันนึง ราคา390บาท(มีไห้เลือกเป็นสิบๆแบบ) แล้วก็ไปซื้อ enermax 460w อีกตัว ราคาประมาน 25xxบาท ถูกกว่า แน่นอนกว่าอีกนะท่าน

Comment

ชอบ ลายเซ็น จตุคอ แรมเทพ มาก 55+

Comment

Working...
            X