Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำเกมส์pcแนวสยองขวัญ สั่นประสาทให้ด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เคยเล่น FEAR เหมือนกันครับหลอนดี

Comment

silen hill อีกเสียง หลอนกว่าเกมไหนๆ

Comment

crysis

Comment

F.E.A.R อีกเสียงครับ แต่ Silent Hill 4 The Room หลอนหรือป่าวไม่รู้ แต่เล่นไปเล่นมาจะอ้วกอ่ะ

Comment

เกมหลอนๆ ผมขอผ่าน ขนาด doom3 ยังกลัวสุดๆ

Comment

แน่ะนำ Jericho ครับอาจจะไม่หลอนเท่าเกมอื่นๆแต่สำหรับผมแล้วมันติดตาครับ !

Comment

Originally posted by bumrungjit View Post
                (ถ้าเกมนี้ไม่ดีจริง อมขี้ มาพ่นใส่หน้า ผมเลย เอ้า)
                ถ้าสมมุติเกมส์นี้มันไม่ดีจริงๆ ผมก็คงไม่กล้าพอที่จะทำหรอกครับ

Comment

ขอบคุณทุกๆท่านครับ
                  ผมไปเดินหาแผ่นที่ตึกคอมขอนแก่นได้ residen evil 4 มาแล้วลองเล่นดูแล้วซอมบี้มันดูเป็นคนเกินครับ
                  เลยยิงเอามันส์อย่างเดียว เล่นเพลินดีไปถึงด่าน4แล้วครับ อิอิ
                  แต่ silent hill กับ Jericho ไม่มีร้านไหนขายเลยครับ

Comment

วินนิ่งครับ

Comment

Working...
                    X