Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครโหลด Crysis เสร็จเเล้วเอาภาพมาโชว์หน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครโหลด Crysis เสร็จเเล้วเอาภาพมาโชว์หน่อย

กำลังโหลดอยู่วิ่ง110k
    อีก10กว่า ชม.
    เอามาโชวหน่อยเร็ว อิอิ

หรือใครอยู่ เชียงใหม่ โหลดเสร็จแล้วผมขอก็อปหน่อย 555+ เดี๋ยวเอา DVD9 ไปไรท์เลย อิอิ

Comment

ภาพในเกมส์ เหมือนกะ demo ทุกอย่างอ่ะครับ

ผมเล่นเลยที่เจอเรือน้ำแข็งไปละ

Comment

แล้ว 64 บิทเข้าเล่นได้ป่ะ

Comment

เส็ดแล้ว ถ้าตอนเย็นยังไม่มีใครโพส เด๋วผมเอามาโชว์

Comment

กำลังลงครับ ..ลงเสร็จแล้ว จะมารายงาน

Comment

ยังโหลดอยู่เลยครับ อีกตั้ง 10+ ชม.

Comment

ของผม การ์ดจอไม่ค่อยแหล่มอะงับ 8600GT a650
                ปรับที่โหมด 1024*768 aa8x นอกนนั้น high หมด มันเลือก very high ไม่ได้

**ป.ล ผมลดขนาดรูปลงนะครับมันใหญ๋ไปอัพไม่ได้***
                Attached Files
                Last edited by Nigels; 12 Nov 2007, 12:41:20.

Comment

ใครที่เล่นในเดโมแล้วเล่นได้ ก็ไม่ต้องห่วงครับ......เล่นได้แน่นอน.........ปรับภาพให้เหมาะสมกับกับระบบตัวเอง
                  ให้ดีๆก็พอ.........

Comment

Originally posted by aha View Post
                    ยังโหลดอยู่เลยครับ อีกตั้ง 10+ ชม.
                    เหมือนกันเลยท่าน 10 ชม.+

Comment

Originally posted by Nigels View Post
                      ของผม การ์ดจอไม่ค่อยแหล่มอะงับ 8600GT a650
                      ปรับที่โหมด 1024*768 aa8x นอกนนั้น high หมด มันเลือก very high ไม่ได้

**ป.ล ผมลดขนาดรูปลงนะครับมันใหญ๋ไปอัพไม่ได้***
                      AA8x เลยเหรอครับเฟรมเรทเท่าใหร่อะ

Comment

Originally posted by Deicide View Post
                        AA8x เลยเหรอครับเฟรมเรทเท่าใหร่อะ
                        ดูเฟรม ไม่เป็นครับ มันต้องใช้โปรแกรมใช่มะงับ ผมไม่มีก็เลยวัดจากตาว่า 8x ฟ
                        มันยังเหลี่ยมอยู่เลยสงสัยต้อง ถูกหวยแล้วเอา 8800gt sli ซะเลยอิอิ

**ป.ล ไม่เคยซื้อหวยเลยครับ<<<<<<<<<<<<<~แล้วมันจะถูกได้ไง T_T
                        Last edited by Nigels; 12 Nov 2007, 14:07:14.

Comment

ของผม 1วันก่าๆ แน่ะ อิจฉาคน Net ไวๆ กะตอนนี้ละ T.T

ps load ที่ 50k งับ >.<"

Comment

ข้างบนนั่นอ่ะ...ถ้าปรับ AA 8 X ผมว่าเป้นสไลด์เลยนะ....กระตุกแหลก.......7900 ของผม เลือกปิด AA
                            ไว้ก่อนล่ะ เพื่อความราบลื่น.........

Comment

ผมก็ว่างั้นอ่ะ8600GT เปิดaa*8เล่นสโลว์แบบเจ้าพ่อเซี้ยงไฮ้แน่
                              Last edited by xecution; 12 Nov 2007, 15:35:22.

Comment

Working...
                              X