Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซื้อ dvd-rw จากเจไดแต่ไม่เห็นมีวอยด์แปะมาเลยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซื้อ dvd-rw จากเจไดแต่ไม่เห็นมีวอยด์แปะมาเลยครับ

ก่อนซื้อได้ถามจากทางร้านว่าประกันของอะไร ทางร้านบอกประกันคอม7 จ่ายเงินปุ๊ปก้อรีบออกมาเลยไม่ได้เช็คของก่อน เพราะมีนัดซื้อขายต่อที่หน้าร้านเซฟเวย์ กลับมาถึงบ้านจะประกอบ อ้าว ไหงตัวไดรฟ์มันไม่มีวอยด์ของคอม7 แปะมาเลย หรือแม้แต่ของทางร้านเจไดเองก้อไม่มี อย่างนี้ผมควรทำอย่างไรครับ เอากลับไปให้เจได หรือว่าส่งใบรับประกันที่อยู่ในกล่องไปที่สำนักงาน LG เลยดีครับ กลัวจะมีปัญหาเวลาเคลม
    Last edited by elephanter; 15 Aug 2008, 00:31:53.

ทำไมไม่โทรไปถามเค้าละครับ โทรไปเลยนะครับ

Comment

ถ้าไม่แปะมาให้ ก็เก็บใบเสร็จให้ดีล่ะ

Comment

เขาน่าจะเช็คจาก serial มั้งคับ

Comment

โทรถามดีก่างับ =="

Comment

ตัวนี้มันประกัน LG น่ะ

Comment

โทรไปถามมาแล้วครับ เค้าบอกว่าวันนั้นบอกข้อมูลผิดครับ ไม่ใช่ คอม7 สามารถไปเคลมที่ LG ได้เลยครับ
              ขอบคุณทุกท่านที่ช่วยตอบครับ

Comment

โทรไปถามมาแล้วครับ เค้าบอกว่าวันนั้นบอกข้อมูลผิดครับ ไม่ใช่ คอม7 สามารถไปเคลมที่ LG ได้เลยครับ
                ขอบคุณทุกท่านที่ช่วยตอบครับ

Comment

เขาน่าจะเช็คจากซีเรียลนัมเบอร์นั่นแหละ และมันคงไม่เจ๊งก่อนหมดประกันหรอกกระมัง ว่ามะ?(ปลอบใจตัวเอง)

Comment

Working...
                  X