Announcement

Collapse
No announcement yet.

สวัสดีพี่น้อง มีเรื่องมาให้ช่วยนิดนุง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สวัสดีพี่น้อง มีเรื่องมาให้ช่วยนิดนุง

คือว่ากระผมได้นำการ์ดจอตัวในลายเซ็นไปเคลม ที่a&lหาดใหญ่ รอมาเดือนครึ่ง กะว่าจะเอาเงินคืนแล้ว แต่เค้าก็บอกว่ามีของมาแทนได้แล้ว เป็นgalaxy 7600gs dual dvi hdtv เค้าก้อบอกมาประมาณนี้แหละ บอกว่าเป็นตัวที่สูงกว่าตัวของผมหน่อยนึง(ของผมแรมของqimonda 1.4ns) ผมเลยงงว่ามันเป็นตัวไหน ถ้าได้ตัวที่ดีกว่าจริง ก้อจะได้เอา แต่ถ้าเท่าๆกัน ก้ออาจจะขอเงินคืน แต่ต้องรอ1เดือนอะ ตอนแรกกะเอาเงินมาถอย8600gt xxx zalman ในบอร์ดมือ2แล้วเนี่ย เหอะๆ กว่าผมจะได้ไปดูของก้อประมานวันเสาร์ แต่ตอนนี้ร้อนใจ อยากทราบว่ามันเป็นตัวไหน ใช่แรม1.2หรือไม่ ให้ดีขอรูปหน่อยครับ เพราะผมหาข้อมูล ยังไม่เจอเลยอะ

ถามเค้าให้ดีก่อนว่ามานDDR2 sหรือDDR3 คนเคลมเค้าก็อยากให้เอาของไปแทนอยู่แล้วไม่อยากให้เอาเงินคืนหลอกเลยพูดให้มานดูดีไปก่อน แต่ถ้าDDR3 ก็แล้วแต่เลย ไม่ต่างกันเท่ไหรห่ลอกครับ อย่างเลวสุดก็คือได้เท่าเดิม อย่างดีสุดก็ได้1.2nsหละมั้ง

Comment

Originally posted by ohm27 View Post
      ถามเค้าให้ดีก่อนว่ามานDDR2 sหรือDDR3 คนเคลมเค้าก็อยากให้เอาของไปแทนอยู่แล้วไม่อยากให้เอาเงินคืนหลอกเลยพูดให้มานดูดีไปก่อน แต่ถ้าDDR3 ก็แล้วแต่เลย ไม่ต่างกันเท่ไหรห่ลอกครับ อย่างเลวสุดก็คือได้เท่าเดิม อย่างดีสุดก็ได้1.2nsหละมั้ง
      อ่าครับ คือเด๋ววันเสา ผมจะเข้าไปดูของอะ ถ้าไม่ได้อย่างที่ต้องการ ผมก้อคงขอคืนเงินอะครับ แต่อยากทราบว่ามันมีโมเดลไหนมั่งอะ ที่เป็นของgalaxy 7600gs แล้วมีdvi2พอร์ต

Comment

fyo

Comment

ไม่มีใครมีข้อมูลเลยหรอเนี่ย -*-

Comment

ดันหน่อยจิ เงียบเลย

Comment

Dual DVI น่าจะเป็น DDR3 ครับ ส่วน HDTV ผมก็พูดให้มันน่าสนใจไปงั้นล่ะครับ หรือ เค้าอาจจะอ่านจากใบสเปค ถ้า HDMI ก็ว่าไปอย่างครับ

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
                Dual DVI น่าจะเป็น DDR3 ครับ ส่วน HDTV ผมก็พูดให้มันน่าสนใจไปงั้นล่ะครับ หรือ เค้าอาจจะอ่านจากใบสเปค ถ้า HDMI ก็ว่าไปอย่างครับ
                แล้วมัน1.2ปะพี่หัวเกียร์ เผื่อได้ลุ้น 555

Comment

Working...
                X