Announcement

Collapse
No announcement yet.

Asus Splendid ปิดยังไงคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Asus Splendid ปิดยังไงคับ

ผมจะปิด โปรแกรม Splendid ของ Asus ยังไงอ่ะคับ มันทำให้ หนังผมเป็นสีเขียวอ่ะ ช่วยบอกวิธี ปิดการใช้งานของมันหน่อยนะคับ

เครื่องอะไรครับ ถ้าจอผมกดปุ่มSplendid ไปเรื่อยๆจนเป็นค่าที่เราตั้งไว้(standard Mode)

Comment

ก็ โปรแกรม splendid ที่ทำให้ภาพมันเนียน ขึ้น ของ Asus มันหน่ะคับ มันจะทำงานเมื่อเรียกใช้โปรแกรม ดูหนังต่างๆ อ่ะ แล้วมันทำให้ ภาพที่ได้เป็นสีเขียวหมด เลย ทำให้ดูไม่ได้หน่ะคับ ใครรู้ว่ามันปิดไงก็ช่วยบอกหน่อยนะคับ

Comment

ของผมดูได้เป็นปกตินะครับ ผมใช้โน๊ตบุค asus A8NZ99H

Comment

Working...
        X