Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยอธิบายความหมายใน Speed Fan

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยอธิบายความหมายใน Speed Fan

1.ผมไม่เข้าใจครับ อธิบายให้หน่อยครับ
    2.ทำไมค่า speed fan ของผมไม่เหมือนของคนอื่นครับ โชว์แค่นี้เอง
    Last edited by sakkapong; 15 Nov 2007, 00:58:29.

ขอเดาว่า ไม่เดาดีกว่า เพราะใช่แน่นอน หุหุ
    มัน detect หาเซนต์เซ่อร์ของบอร์ดตัวนี้ไม่เจอมั้ง
    อันดับแรกขอสเป็กเครื่องหน่อย
    แล้วไม่ทราบว่าลองลงหลายๆเวอร์ชั่นยัง
    แล้วไม่ทราบว่า สามารถเช็คเซนต์เซอร์อุณหภูมิของบอร์ดได้จากโปรแกรม everest อ่ะเปล่า

Comment

ใช้เมนบอร์ดรุ่นไร ครับ
      ประมาณ Speed fan Not Support นะ

Comment

Working...
      X