Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครOC 8800GT มั่งแล้ว OC ไปเท่าไหร่?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครOC 8800GT มั่งแล้ว OC ไปเท่าไหร่?

ใครOC 8800GT มั่งแล้ว OC ไปเท่าไหร่? กันครับใช้งานจริง มันมีสองค่าควรปรับค่าไหนเพิ่มดี

ดันๆ สำหรับ 8800GT

Comment

ยังเลยครับ คือความร้อนมันเอาเรื่องเหมือนกันกะว่าเปลี่ยนซิ้งแล้วจะมา OC ครับ
      Core เพิ่มที่ละ 5/Men ที่ละ 10 ครับ แล้ว test ด้วย benchmark ปรับไปเรื่อยๆจนกว่าจะได้ค่าที่สูงและเสถียรสุดครับ

Comment

ซิ๊งเดิมอย่าเพิ่งเปรี้ยวดีก่านะ เด๋วแต๊ป อิอิ

Comment

oc 720/2100 ลองแค่เทสผ่าน ยังไม่ได้ใช้งานจริงๆจัง

full 61 c

Comment

ยังไม่อยากทรมาณมันครับ รอเปลี่ยนซิ้งก่อน............

Comment

ของผม AMD 4400@2.9
              CORE 695 MEM 991 ลาก 8800GT ได้เท่านี้เองครับ
              Attached Files

Comment

Working...
              X