Announcement

Collapse
No announcement yet.

ฺฺฺBSEL e4300

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ฺฺฺBSEL e4300

bord Gigabyte GA-P31-DS3L กับ e4300 ทำ bsel 800---->1333 ได้ป่าวครับ
    แล้วต้องเปลี่ยนพัดลม cpu ใหม่รึเปล่าครับ

Gigabyte ส่วนใหญ่ทำBSELไม่ติดครับ...

ลากเอาก็ได้แล้วน่า ผมว่านะ แค่333*9 เอง

Comment

Originally posted by จอมยุทธ View Post
      Gigabyte ส่วนใหญ่ทำBSELไม่ติดครับ...

ลากเอาก็ได้แล้วน่า ผมว่านะ แค่333*9 เอง
      จริงครับ แต่เฉพาะรุ่นราคาแพงๆเท่านั้นนะครับ รุ่นราคาไม่เกิน2พันดีกว่าแอสร๊อคอีกครับ

Comment

Working...
      X