Announcement

Collapse
No announcement yet.

8800gtx winfast กับ 8800 gtx asus อันไหนดีก่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 8800gtx winfast กับ 8800 gtx asus อันไหนดีก่า

การ์ดจอ 8800gtx winfast กับ 8800 gtx asus อันไหนดีก่ากันคับป๋ม อยากรู้อยากรู้
    อันไหนให้ภาพดี
    อันไหนประกันดี
    อันไหนทนดี
    แล้วก็กันไหนสวยดีคับ

เอายี่ห้ออื่นก็ได้คับที่ดีที่สุดรุ่นไหนช่วยแนะหน่อยคับป๋ม

ขอบคุณล่วงหน้าคับป๋ม

ผม ชอบ ASUS

Comment

ASUS ครับ ถูกกว่าอีกด้วยซ้ำBindleเพียบงานเนี๊ยบ

Comment

winfast ดัก่านะ Asus เล่นเกมชอบมีปัญหา การ์ดจออะ

Comment

จากที่เคยใช้ เป็นผมซื่อ Winfast ครับ(ถ้าหาได้นะ)

Comment

ผมเอา galaxy -*-

Comment

รุ่นใหญ่จัดไปครับ

Comment

win ซิ้งค์ สวยกว่าครับ

Comment

เรื่องประกัน Asus ครับ(ประกัน 3ปี)
                  ประสิทธิภาพ ต้อง Winfast เร็วกว่าเย็นกว่า แต่ com7 อ่ะครับ

Comment

แล้ว winfast กับ xfx ล่ะคับท่านอันไหนดีก่าคับ com7 ขายแพงมักๆ -*-

Comment

winfast ใช้มาไม่เคยเจอปัญหาอะไรเลยการ์ด ยี่ห้อนี่

Comment

Working...
                      X