Announcement

Collapse
No announcement yet.

MEMORY POWER DDR2-667 เพิ่มพลังได้ถึง 1066

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by จอมยุทธ View Post
    ถูกดีครับ ใครอยู่ใกล้ๆ ไปสอยมาลองดูซักทีครับ
    น่าลองคับ แต่ไม่ค่อยถูกชะตากับร้านนี้คับ^^

Comment

ชิพอะไรนั้น

Comment

ชิพอะไรนั้น

ไฟเท่าไรก็ไม่รู้ นี่ถ้าอยู่ใกล้ๆ ไปสอยแล้วนะนี่
        อยู่บางนา-ตราด กม.5 ***งกัน1จังหวัด หุหุ

Comment

ไฟแรมเท่าไหร่ครับ บอร์ดผมมันได้ 1.8เอง เซ็งจิต
          สิ้นเดือนนี้จะไปเอามาลองซัก2อัน ที่advice มีขาย ถูกโครตเลย

Comment

ไฟแรมเท่าไหร่ครับ บอร์ดผมมันได้ 1.8เอง เซ็งจิต
            สิ้นเดือนนี้จะไปเอามาลองซัก2อัน ที่advice มีขาย ถูกโครตเลย
            สอยมายังครับ แรม MEMORY POWER DDR2-667 อะ ผมก็อยากรู้เหมือนกันว่ามันจะดีอย่างนี้จริงรึเปล่า
            ตอนนี้ราคา 650.- เองครับ ราคาน่าสอยชมัด

Comment

ถูกต้องครับที่ advice ราคาน่าสนใจมาก ว่าแต่ต้องสั่งซื้ออย่างเดียวเลยหรอครับ เขาไม่มีหน้าร้านหรอ

Comment

-*-

Originally posted by modtanoii View Post
                ถูกต้องครับที่ advice ราคาน่าสนใจมาก ว่าแต่ต้องสั่งซื้ออย่างเดียวเลยหรอครับ เขาไม่มีหน้าร้านหรอ
                หน้าร้านก็มีขายครับ

สิ้นเดือนก่อนครับว่าจะไปลองเอามา แต่
                ลังเลอยู่ระหว่างตัวนี้กับยี่ห้อ mushkin น่าเล่นเหมือนกันเลย ทำใจไม่ถูก จะซื้อมาตัวละอันก็คงไม่ดี อิๆๆ

Comment

Originally posted by nitroboy View Post
                  หน้าร้านก็มีขายครับ

สิ้นเดือนก่อนครับว่าจะไปลองเอามา แต่
                  ลังเลอยู่ระหว่างตัวนี้กับยี่ห้อ mushkin น่าเล่นเหมือนกันเลย ทำใจไม่ถูก จะซื้อมาตัวละอันก็คงไม่ดี อิๆๆ
                  แล้วร้านเขาอยู่ไหนครับ

Comment

-*-

Originally posted by modtanoii View Post
                    แล้วร้านเขาอยู่ไหนครับ
                    แถวๆกระทรวงสาธารณสุขครับ ไกล้ โรงบาลบำราช นนทบุรี

Comment

ขอบคุณมากครับท่าน

Comment

ไปซื้อแล้วครับ memo power ที่แอดไว้
                        ของหมดครับ
                        พนักงานก็ไม่รู้ว่าจะเอาเข้ามาอีกไหม
                        แล้วผมก็ไม่รู้ด้วยว่า จะซื้อแรมยี่ห้อนี้ได้ที่ไหนอีก
                        เลยต้องถอย คิงบ๊อก มาอีกคู่นึง ไม่อยากเสียเที่ยว

เสียดายจริงๆครับ

Comment

ง่า เซ็งเลยครับท่าน ผมว่าจะไปถอยเหมือนกัน สงสัยมีคนซื้อไปตุนไว้แน่เลย 555

Comment

ตุนด้วยคนค๊าบ

Comment

ของหมด ของหมด เซ้งเป็ด เซ้งไก่ เลยครับ

Comment

วันนี้ผมได้จากคอมokมา ทำไมเป็น8ชิปหว่า ไม่เหมือนในรีวิวเลย เป็น16ชิป แถมลากไม่ค่อยไปซะงั้น ทำไมเนี่ย ซื้อไรไม่เคยได้ดีซักอย่างเลย

Comment

Working...
                                X