Announcement

Collapse
No announcement yet.

เอ่อ ทั้งชุดนี้เข้ากันได้ไหมครับ ???

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เอ่อ ทั้งชุดนี้เข้ากันได้ไหมครับ ???

Thermaltake Big Water 760I เดิมๆ ไม่เปลี่ยนอะไรเลย
    แล้วซื้อสายยางเพิ่มมาใส่ ให้กับ บล๊อคการ์ดจอด้วย
    Thermaltake TMG ND4

คือมันจะแรงพอที่จะปั้มให้ซิงค์การ์ดจอไหมครับ
    GLORIOUS PC MASTER RACE
    May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Q6600
    P5KC
    DDR2 / 800 1GB*2
    8800GTS
    HDD 1
    550w PSU

เอาสเปคมาให้ดูครับ
    May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

พอคับต่อโล้ด อิอิ แต่ความร้อนจะเอาอยู่ไหมนี่ตอบไม่ได้คับเพราะหม้อน้ำตอนเดียว และ ผมไม่เคยลอง อิอิ

Comment

อิอิ พอครับ เหมือนผมเลย แต่ zinkการ์ดจอ ไม่เล่น ของ zalmanละครับ ผมก็ใช้อยู่ครับ

760i
        zink cpu เดิมๆก็ดีแล้ว ดีกว่า ufo rx2อีก
        การ์ดจอ 8800gts zink zalman
        ต่อพ่วงด้วย radiator 3ตอน ครับ
        ถ้า ไม่มี radiator 3ตอนก็ เพิ่มไปประมาณ 8 C ได้ครับ

สายยางไม่ต้องซื้อเพิ่มก็ได้ครับ เพราะ ผม ใช้อยู่สายยางยังเหลืออยู่เลย

หุหุ สนใจ zink zalman 8800gts ไหมเอ่ยจะได้ปล่อย ให้ กำลังดูอยู่ว่าจะไป atiเละ
        Last edited by hahaturnback; 14 Nov 2007, 23:12:03.

Comment

ปกติผมเล่นแต่ มือ1 อ่าครับ -*-

PS. radiator คืออะไร -*-

Comment

radiator ภาษาวิชาการเขาเรียกอุปกรณ์แลกเปลี่ยนความร้อนครับ
            ภาษาชาวบ้านก็คือหม้อน้ำนั่นแล

Comment

เอ๊ะ แล้วตัวมันไม่มีหม้อน่ำเหรอครับ

ใครมีรูปหม้อน้ำพวกนี้ ลงหน่อยครับ อยากเห็น ว่าเป็นยังไง

Comment

Originally posted by KiDMaioRKz View Post
                เอ๊ะ แล้วตัวมันไม่มีหม้อน่ำเหรอครับ

ใครมีรูปหม้อน้ำพวกนี้ ลงหน่อยครับ อยากเห็น ว่าเป็นยังไง
                Big Water 760i มีหม้อน้ำแค่ตัวเดียวครับ อยู่ในชุดมาแล้วเรียบร้อย ถ้าอยากเย็นกว่านี้ต้องเพิ่มหม้อน้ำเข้าไปอีกแต่ปั๊มจะแรงพอหรือเปล่านั้นก็ต้องดูอีกทีนะ...

Comment

แรงพอครับ ผมเพิ่ม หม้อน้ำ3ตอน แถม ติด การ์ดจอ อีก สบายๆ

Comment

มีใครพอมีรูปหม้อน้ำมั่งครับ

??

ขอบคุณครับ

Comment

Working...
                    X