Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผู้รู้ช่วยด้วยก๊าบ เกี่ยวกับ mainboard asus ก๊าบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผู้รู้ช่วยด้วยก๊าบ เกี่ยวกับ mainboard asus ก๊าบ

คอมผมเวลา copy ไฟล์หนังหรือเกมส์ขนาดแค่ 700 M. จาก external box หรือ แผ่น cd ช้ามากครับใครรุ้ช่วยด้วยครับ
    spec เครื่องของผมก็คิดว่าน่าจะอยู่ในระดับกลางแล้วนะครับแต่ทำไม copy ช้าก็ไม่รู้
    ตามนี้เลยครับสเป๊กของเครื่องผม
    cpu 3.0/1m./800 fsb
    mainboard asus p5gd1-vm ใส่แรม dual chanal 512*2 = 1 G.
    hdd sata1 = 80 g. 3 ลูก
    vga =spark 7300 gt
    windows xp
    ผมก๊อปปี๊ลงเครื่องครับมันช้ามากแต่ลองเอา external box copy ลงเครื่องอื่นที่สเป็กต่ำกว่ามันโคตรไวเลย
    อิจฉาจังไม่รู้ว่าเป็นที่เมนบอร์ดหรือเปล่าใครใช้รุ่นนี้บอกด้วยนะครับ
    ลองเปลี่ยนทั้งระบบ ntfs และ fat32 ก็ไม่หาย
    ใครใข้รุ่นเดียวกันช่วยบอกด้วยครับ
    Last edited by ghostload; 13 Nov 2007, 18:33:41.

ผิดที่แล้วครับ

Comment

Working...
    X