Announcement

Collapse
No announcement yet.

แรมgeilมีประกันของอะไรครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แรมgeilมีประกันของอะไรครับ

ผมเห็นมันสเปคเทพดีเลยอยากรู้ว่ามันเสียง่ายมั้ย แล้วประกันของอะไร มีกี่เจ้าครับ มีแบบประกันร้านเปล่าครับ

Originally posted by ผู้มาเยือน View Post
    ผมเห็นมันสเปคเทพดีเลยอยากรู้ว่ามันเสียง่ายมั้ย แล้วประกันของอะไร มีกี่เจ้าครับ มีแบบประกันร้านเปล่าครับ
    มีประกันของ Saveway ที่เดียวครับ ที่นำเข้าอย่างเป็นทางการ ส่วนที่วางขาย ที่เห็น ๆ เช่น Busitek ก็เป็นของ Savway

Comment

เจ้าเดียว saveway ร้านอยู่ชั้น 1 พันทิพย์ครับ ใกล้ๆร้าน เจไดครับ

Comment

ไม่รู้ เครมดีปะ ผมก็อยากรู้อะ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
          ไม่รู้ เครมดีปะ ผมก็อยากรู้อะ
          เคลมดีครับ ถ้าเฮียอยู่ก็เปลี่ยนให้เลย แต่ถ้าเฮียไม่อยู่ก็รอให้เจ๊โทรไปถามไม่นานครับ

Comment

งั้นก็แจ๋วครับ

Comment

อุอุ ไช้ดีนะครับ ผมละชอบ Geil จิงๆ

Comment

Working...
              X