Announcement

Collapse
No announcement yet.

Crysis เล่น Multiplayer กันป่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Crysis เล่น Multiplayer กันป่ะ

Crysis เล่น Multiplayer กันป่ะ

ยังไม่ได้ซื้อครับ จะซื้อพรุ่งนี้เย็น!!

Comment

เล่นครับ รอเซิฟ

Comment

เล่นชัวร์ครับ จองชื่อไว้ก่อนเลยนะครับ

Ponomash

Comment

Originally posted by hoomupoo View Post
          เล่นชัวร์ครับ จองชื่อไว้ก่อนเลยนะครับ

Ponomash
          รับแซบ

Comment

แล้วที่โหลดเล่นกันอ่ะ ไม่มีใครเล่นMPหรอ

Comment

เอ่ย ผมรอเล่นของแท้

Comment

คนที่โหลดกันอ่ะครับ จะลองเล่นกันดูป่าว hamachiอ่ะครับ คิดว่าน่าจะเล่นผ่านHamachiได้

Comment

อยากเล่นอ่ะ แต่ไม่มีคนตั้งห้อง (T T)
                  Last edited by poon4209; 13 Nov 2007, 22:56:39.

Comment

Originally posted by poon4209 View Post
                    อยากเล่นอ่ะ แต่ไม่มีคนตั้งห้อง (T T)
                    เด๋วผมจะลองตั้งดูครับ
                    Hamachi
                    ID: ocz_crysis
                    PW:123456
                    Last edited by crYsIs; 13 Nov 2007, 23:06:42.

Comment

Herulaya นะครับผม

Comment

ใครจะลองดูบ้างครับผ่านHamachi addเลยครับ
                        Last edited by crYsIs; 13 Nov 2007, 23:39:47.

Comment

ลองเล่นแล้วครับมันส์มากเลย มีการยึดฐานต่างๆเพื่ออัพเกรดได้ แล้วก็มีการซื้ออาวุธอุปกรณ์ต่างๆได้
                          แต่ตอนนี้ทำไมเข้าไม่ได้แล้วก็ไม่รู้ครับ ไม่เข้าใจ..... มีแต่คนบ่นว่าเข้าไม่ได้ๆ แต่ก็มีบางคนยังเข้าได้อยู่นะ

Comment

Originally posted by seonne View Post
                            ลองเล่นแล้วครับมันส์มากเลย มีการยึดฐานต่างๆเพื่ออัพเกรดได้ แล้วก็มีการซื้ออาวุธอุปกรณ์ต่างๆได้
                            แต่ตอนนี้ทำไมเข้าไม่ได้แล้วก็ไม่รู้ครับ ไม่เข้าใจ..... มีแต่คนบ่นว่าเข้าไม่ได้ๆ แต่ก็มีบางคนยังเข้าได้อยู่นะ
                            ... ตอนนี้ลองดูป่ะครับว่าเข้าได้ป่าว

Comment

ตอนนี้ก็ยังเข้าไม่ได้ครับ ไม่รู้ทำไมเนี้ย - -

Comment

Working...
                              X