Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับเล่นเน็ตได้แต่เล่นเกม online ไม่ได้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับเล่นเน็ตได้แต่เล่นเกม online ไม่ได้ครับ

คือผมเพิ่งซื้อ D-Link DSL-520T มา ก็ติดตั้งตามขั้นตอนแล้วแต่ไม่สามารถเล่นเกม Online ได้อ่ะ
    ครับ แต่สามารถเล่นเน็ตได้ปกติ รบกวนผู้รู้ทางด้านนี้ด้วยนะครับผมละงง
    Last edited by CaLiBaN; 14 Nov 2007, 00:56:08.

เล่นไม่ได้นี่คือยังไงอ่ะงับ ขยายความนิดนึง มันมีหน้าจอเด้งขึ้นมาเขียนว่าอะไรไหมเวลากดเข้าเกม????

Comment

Originally posted by NaFaIlpEeToO View Post
      เล่นไม่ได้นี่คือยังไงอ่ะงับ ขยายความนิดนึง มันมีหน้าจอเด้งขึ้นมาเขียนว่าอะไรไหมเวลากดเข้าเกม????
      มันไม่ upload เลยครับผมเหมือนยังไม่ได้เชื่อมต่อ Internet อ่ะครับ

Comment

Working...
      X