Announcement

Collapse
No announcement yet.

ASUS M2A-VM ตัวนี้เป็นไงมั่งคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ASUS M2A-VM ตัวนี้เป็นไงมั่งคับ

อยากลองใช้ หาซื้อได้ที่ไหนมั่ง แล้วเทียบกับ AliveNF6G ล่ะคับ

ดีครับ อย่าไปเทียบเลยครับ ASROCK มันถูกกว่า

Comment

ไม่รู้นะ ผมว่ามันหาซื้อยากนะ เดินหาหลายร้าน มีร้านเดียวที่ติดราคาไว้ที่ชั้น 4 พันทิพ แต่ไม่เคยมีของ....กำ

ตอนนี้ก็มีบอร์ดที่ใช้ AMD690G ที่เห็นๆ มีขายในพันทิพย์ ก็คือ Ecs AMD690GM-M2 , MSI K9AG NEO2 ส่วน Biostar TA690G นี่คงหาซื้อยากหน่อยสักหน่อย เห็นว่านำเข้ามาไม่กี่ตัวเอง

Comment

ASUS M2A-VM หาอยู่เหมือนกันไม่รู้ว่าที่เสรี เซ็นเตอร์ มีมั้ย ??????

Comment

สงสัยต้องไป พันทิพย์

Comment

ผมไม่รู้ว่ามันหายากพอๆกับM2N-Eหรือป่าว

Comment

มันเป็น จั่งได๋ เทียบกับ M2NPV-VM
              Last edited by Drift; 14 Nov 2007, 12:22:08.

Comment

JIB ก็มีของแล้วครับผม ด้าน OC ไม่เด่นนักแต่ไบออสบางรุ่นก็ลากไปซัก HTT 240 พอไหว
                มันเด่นตรง VGAon แรงดี และมี Avivo เหมาะไว้ทำพวก HTPC ครับผม แต่ควรหารุ่นที่มี HDMI

Comment

ในเว็บ JIB ไม่เห็นมีเลยคับ

Comment

ผมเห็นป้ายร้าน JIB มีรุ่นนี้ด้วยหน่ะครับ ถ้าหาไม่ได้ลองร้าน TKcom หรือ HwH ที่นำเข้าก็ได้

Comment

วันนั้นไปจดสเปคให้เพื่อนที่เจไดมา แม่แน่ใจว่าใช่รุ่นนี้รึเปล่า ที่มีHDMI กะออนบอร์ดเป็น X12xx

แก้ไขครั้งที่1 เกือบลืม เห็นมีของด้วยน่ะครับ 2-3กล่องได้

Comment

ชั้น 5 ข้าง Busitek ร้าน Com&More ครับ ประกอบให้แม่ใช้อยู่น่ะ ตัวนี้อ่ะ VGA แรงดี

Comment

ใช้ได้ดีไม่มีปัญหาครับ

Comment

Working...
                          X