Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูสเปคทีผมจัดเอง พร้อมขอคำแนะนำด้วยครับกำลังจะไปซื้อมาประกอบเองครั้งแรกในชีวิตT_T

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by tingnongkung View Post
    ขอบคุณมากๆเลยครับ ตอบเร็วทันใจดีจังครับคุณวิกร ผมล่ะสงสัยเหลือเกินว่า คอมท่านสเปคอะไรครับ (คำถามลาบล้วงไปป่าวเนี่ย)
    ส่วน vga ผมคงเทใจไป 7950gt ล่ะครับ ไม่ไหว 8800gt ราคาแรงเกินคนชั้นกลางแบบผม กลัวซื้อมาแล้วเล่นเกมไม่คุ้มครับ เอามาเล่นแค่ winning FM COD แค่นี้ก็พอใจแล้ว
    คอมกระจอกนะครับ

Comment

Working...
    X