Announcement

Collapse
No announcement yet.

จัดMB การ์ดจอ สำหรับ งาน 3d ให้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จัดMB การ์ดจอ สำหรับ งาน 3d ให้หน่อยครับ

จัดMB การ์ดจอ สำหรับ งาน 3d ให้หน่อยครับ

ใช้ Q6600 ครับ
    กำลัง ลังเลใจอยู่ ว่าจะใช้ mainboardตัวไหนดี

การ์ดจอ ไม่ 8800gt ก็ 2900 pro 1 gbครับ

เมนบอร์ดนี่ P5k ก็พอแล้วครับ................ส่วนการ์ดจอนี่แล้วแต่ชอบเลยครับ ดีทั้งคู่(แต่ถ้าเน้นทำงานไม่เล่นเกมส์เอา Quadro ดีก่า)

Comment

8800GT mod สิ อิๆ

Comment

ถ้าใช้ พวก chip 680i มันจะไม่ดีกว่า เหรอครับ เห้นบอก มัน supportทางด้าน graphic

Comment

Working...
        X