Announcement

Collapse
No announcement yet.

Need For Speed Pro Steet วางหรือยังครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Need For Speed Pro Steet วางหรือยังครับ

เห็นในเว็ป EA บอกจะวางวันที่ 13 วันนี้ไปถามมาหลายร้านปรากฏว่าเงียบไปเลย ยังไงกันหว่า -*-

http://www.zest.co.th/www/main/detai...185&catagory=3

เห็นเขียนว่า In stock นะครับ

Comment

เกลื่อนแล้วครับ

Comment

ภาคนี้มี Replay ให้ดูหลังแข่งหรือปล่าวครับ

Comment

ไม่มี replay ครับ

Comment

แผ่นแท้ จะเล่นแบบไม่ใส่แผ่นยังงัยดี
            เขียน Image อย่างที่เคยทำมันก็เล่นไม่ได้

ใครมีวิธีแนะนำหน่อยครับ

Comment

โหลดจนจะเสร็จแระ........แผ่นแท้ร้านแถวบ้านยังไม่มาเลย...อิอิ

Comment

ยังไม่ออกภาษาไทยใช่ไหม

Comment

Working...
                X