Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผลทดสอบVGAที่ AQAUMARK3 มันลดลงเรื่อยๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผลทดสอบVGAที่ AQAUMARK3 มันลดลงเรื่อยๆ

ผมใช้ โปรแกรมAQUAMARK3ทดสอบการ์ดจอ พอถัดมาทุก1วันผมลองทดสอบอีกปรากฏว่าผลคะแนนลดลง
    และถ้ายิ่งเล่นเกมหนักๆทุกๆวันคะแนนก็จะลดลงเลยๆ ยังงี้เครื่องผมก็มีประสิทธิภาพลงเรื่อยๆหรือครับ เพื่อนๆ
    ช่วยวิเคราะห์ให้ทีว่าต้องแก้ไขอย่างไรครับ

ถ้าท่านควบคุมความร้อนไม่ให้เพิ่มแต้มก็จะไม่ลดครับ

Comment

คะแนน cpu หรือ gpu
      ปรับในโหมด performance อ่ะเปล่า

Comment

Originally posted by dears View Post
        คะแนน cpu หรือ gpu
        ปรับในโหมด performance อ่ะเปล่า
        อยู่ตรงใหนครับ

Comment

Originally posted by jack_sparow View Post
          อยู่ตรงใหนครับ
          มันจะมีคะแนน GFX กะ CPU ง่ะ แล้วค่อยเป็นคะแนนรวม

Comment

Working...
          X