Announcement

Collapse
No announcement yet.

จัดเมนบอร์ดasus cpu e6300 ไห้ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จัดเมนบอร์ดasus cpu e6300 ไห้ทีครับ

เอา asus ที่ไช้ sli ได้ 16x *2 อ่ะครับ มีไหมครับ ขอบคุนคับ

P5NSLI

P5N32-SLI SE Deluxe

Comment

ไม่มีรุ่นอื่นเเล้วเหรอครับรุ่นนี้ nforce4 มันรุ่นเก่าอ่ะ

Comment

ไม่น่าจะมีครับ เท่าที่ตามข่าวดูนะ รุ่นผมเองก็ไม่แน่ใจ

Comment

p5wdH ก็ด้าย

ก็มี 2 รูก้าดจอ ก็ sli ได้ครับ

สงสัยไม่เคยเห็นที่เวปอันลิมิตเค้าเทสกันหล่ะซิครับ

Comment

มี driver สำหรับทำ sli แต่ไม่เสถียรเท่าไหร่หน่ะคับ

Comment

Working...
            X