Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเคยสั่งซื้อของจาก thanni.com มั่งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเคยสั่งซื้อของจาก thanni.com มั่งครับ

ใครเคยสั่งซื้อของจาก thanni.com มั่งครับ

เชื่อถือได้ไหม ครับ

แนะนำผมทีครับ

Comment

http://www.unlimitpc.com/gigotalk/showthread.php?t=3936

Comment

Originally posted by pooky* View Post

เชื่อถือได้ไหม ครับ
        ก้อไม่ปัญหาครับ ผมสั่งซื้อสินค้ากับทางธานนีมา4ครั้งแล้ว รวมราคาก้อประมาณ 5 หมื่นกว่าบาทแล้วครับ ไม่มีปัญหาของที่ได้ก้ออยู่ในสภาพใหม่ ใช้ได้ดีทุกตัวครับ แต่เวลาโอนตังไปแล้วต้องส่งเมลล์ไปบอกด้วยนะครับ ว่าได้โอนตังให้เรียบร้อยแล้ว(ถ้าส่งเมลล์ช่วง 10.00-10.30 โอกาสได้รับเมล์ตอบกลับจะมีมาก เพราะเขามักจะเช็คเมล์ตอน 11.00-12.00 ถ้าหลังจาก 12.00 ไปแล้ว โอกาสได้รับเมล์จะเป็นวันรุ่งขึ้นครับ) รายการที่ต้องแจ้งมี
        1.เลขที่สั่งซื้อสินค้า
        2.ธนาคารที่โอน
        3.จำนวนยอดเงินที่โอน
        แนะนำให้ส่งสินค้าทางขนส่งเอกชนนะคับ เพราะค่าส่งเค้าจะมาเก็บกับทางตัวเราราคาจะถูกกว่าให้ส่งทางไปรษณีย์มากและเร็วกว่าด้วย แต่ก้อมีบางกรณีที่สินค้าที่เราสั่งไปสินค้าหมด ทางธานนีจะส่งเมลล์มาบอกให้ทางเราเลือกเปลี่ยนเป็นสินค้าชนิดอื่น หรือยี่ห้ออื่นแทน แต่ต้องไม่เกินจำนวนเงินที่เราโอนไป ถ้าราคาสินค้าที่สั่งซื้อน้อยกว่าจำนวนเงินที่โอน ทางธานีก้อจะส่งเงินที่เหลือแนบซองมาพร้อมกับสินค้าที่เราสั่งเลยครับ ในกรณีนี้อาจจะส่งสินค้าช้าหน่อยนะครับ เพราะต้องให้ทางเราแจ้งเปลี่ยนแปลงสินค้าไปก่อนนะครับ แต่สำหรับลูกค้าบางคนก้อมีปัญหานะ เวลาส่งสินค้ามาเครมที่ธานนี แนะนำให้เลือกประกันที่สามารถเครมได้ภายในจังหวัดของเรา เช่น ประกันบริษัทดีคอม ซินเน็ต คอมเซเว่น เป็นต้น เพราะจะเครมได้เร็วกว่าส่งไปให้ทางธานี เพราะผมเห็นบางท่านส่งให้ทางธานีเครม เห็นเป็นเดือนแล้วยังไมได้เลยครับ มีปัญหาอาไรสอบถามได้ครับ ยินดีให้คำแนะนำ 0866858414

Comment

Working...
        X