Announcement

Collapse
No announcement yet.

เตือนคนที่ซื้อแผ่นแท้ crysis ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เตือนคนที่ซื้อแผ่นแท้ crysis ครับ

อย่าเพิ่งเอา preorder code ที่ได้มาในกล่องไป regis นะครับ

ไม่งั้นจะเข้าเล่นเกมส์แบบ mp ไม่ได้ แม้แต่จะ create server ก็ยังทำไม่ได้ ต้องรอวันที่ 16 ถึงจะเล่นได้ครับ

ซวยจริงๆไม่น่าไป regis เอา รถพิเศษเลย.... เลยอดเล่นไปหลายวัน

สงสัยต้องเล่น sp ไปก่อน ไม่ก็ hamachi....

มีแบบนี้ด้วย อืม ดีที่ยังไม่ได้ซื้อเลย ไม่รู้จะซื้อแบบไหนดี

Comment

จริงเหรอ.........ขอบคุณที่มาบอกครับ

Comment

ํYOO...YOO
        Attached Files

Comment

ของผมก้อแผ่นแท้ special editionแต่ยังเข้าSvไหนไม่ได้เลย หรือเปนที่ผมcrack กัวแผ่นเปนรอยอ่ะ
          -*- แต่ยังไม่ได้เอารถนะคับ หุหุ ดีที่มาเตือนก่อน

Comment

เข้าไม่ได้เหมือนกันคับ

Comment

มั่วอะซิครับ ตอนนี้เซิร์ฟที่เห็นเป็น BETA หมดครับ จะไปลงแล้วหรือยังไม่ลงก็เข้าไม่ได้

Comment

ก็ตอนแรกทำไมผมถึงเข้าไปเล่นได้ล่ะครับ ถ้ามันเป็นเบต้าเท่านั้น? แล้วผมลองเข้าไปเล่นในเบต้าเซอเวอแล้วด้วยครับ มันจะบอกว่า version ไม่ตรงกันครับ ไม่ใช่ล้มเหลว
                ผมไปคุยบน live chat คนที่เข้าไม่ได้ก็คือพวกที่ใส่ pre order code ทั้งนั้นครับ

ก็แล้วแต่นะครับ สรุปแล้วยังไงก็คือยังเล่นกันไม่ได้ก็เท่านั้น เพราะตอนนี้มันก็มีคนเข้าไม่ได้อยู่ทั่วโลก
                Last edited by seonne; 16 Nov 2007, 10:47:16.

Comment

ขอบคุณมากครับ กำลังจะซื้อพอดีเลย

Comment

เห็นเค้าบอกวันนี้ (ไม่รู้กี่โมง) EA TH จะเปิด Server Thai ให้เล่นเเล้วนิครับ อิอิ

ใครทราบเวลาที่เเน่นอนช่วยเเจ้งด้วยนะครับ

Comment

ผมยังไม่ Regis โคดที่แถมมาแต่ก็เล่นไม่ได้นะครับ ช่วงนี้ก็เล่นผ่าน เซิฟ Hamachi ไปแก้ขัด

ping 300 กว่าแต่ก็เนียนดีเซิฟไทยเปิดแล้วแต่ก็เข้าไม่ได้อยู่ดี ping 20 นิด ๆ เองเข้าได้คงมันน่าดู

ลองเล่นเซิฟนอกดูรู้สึกเซ็งกับไอ้ ชุดนาโนหายตัวจิง ๆ มานหายตัวแอบกัน 4-5 คนในห้องเดียว -*-

Comment

Working...
                      X