Announcement

Collapse
No announcement yet.

GEARS OF WAR pc demo มีให้โหลด เปล่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GEARS OF WAR pc demo มีให้โหลด เปล่าครับ

GEARS OF WAR pc demo อยากลองเครื่องดู ว่าเล่นไหวไหม

มันมี demo ให้ลองเล่นไหมครับ

ขอบคุณคับ

รู้สึกว่า GEARS OF WAR จะไม่มีตัว Demo นะครับ มีเเต่ตัวเต็มอย่างเดียวเลยครับ

Comment

มีแล้วครับ เล่นไปแล้ว มันส์โคตรๆ

Comment

spec คุณอะไรล่ะครับ

เกมนี้ไม่ค่อยโหดหรอก ผมใช้ 7600gt ยังเล่นได้เลย ปรับกลางๆก็ภาพสวยแล้ว ลื่นพอใช้ได้

Comment

Originally posted by baroz View Post
          spec คุณอะไรล่ะครับ

เกมนี้ไม่ค่อยโหดหรอก ผมใช้ 7600gt ยังเล่นได้เลย ปรับกลางๆก็ภาพสวยแล้ว ลื่นพอใช้ได้
          ยืนยันตามนี้ครับ 7600GT ปรับ กลาง-ค่อนสูง ยังสบายครับที่ 1024 หรือมากกว่านั้นก็ยังไหวแต่จะเริ่มหน่วงๆ ถ้าเกมมัน port มาดีๆ สเปคเก่าๆ นี่เล่นไหวทั้งนั้น

แล้ว texture ระดับ medium กับ high ต่างกันไม่ค่อยเยอะด้วย ถ้าไม่ได้ซูม เรียกว่าแค่ medium ก็ละเอียดพอเพียงแล้ว แต่ปรับ high ก็ไม่ได้อืดมากนะ มันก็ไหวอยู่

เทียบแล้ว R6 Vegas คุณภาพพอร์ตมาห่วยโคตรเลย เมื่อเจอเกมนี้เข้าไป

Comment

กลัวเอามาแล้วเล่นไม่ได้อ่ะครับ เหนคนบ่นว่ามีปันหากันเยอะมาก จะมีตัวแทนในไทยมั้ยครับเกมนี้

Comment

Originally posted by Kills.. Max-Wall View Post
              กลัวเอามาแล้วเล่นไม่ได้อ่ะครับ เหนคนบ่นว่ามีปันหากันเยอะมาก จะมีตัวแทนในไทยมั้ยครับเกมนี้
              มันเป็นเกมของ M$ ผมไม่เคยเห็นใครเอาเข้ามาทำราคาไทยๆ เลยครับ

ยกเว้นเกมเก่าๆ แล้ว(Halo 1 , AoE)

มาทีไรก็ import ทุกที

Comment

Working...
              X