Announcement

Collapse
No announcement yet.

เนต tot 1MB แชร์ 2 เครื่อง เนตมันจะดึงกันไหมครับ ตอบหน่อยนะไม่รู้จริงๆครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เนต tot 1MB แชร์ 2 เครื่อง เนตมันจะดึงกันไหมครับ ตอบหน่อยนะไม่รู้จริงๆครับ

เนต tot 1MB แชร์ 2 เครื่อง เนตมันจะดึงกันไหมครับ ตอบหน่อยนะไม่รู้จริงๆครับ หรือจะได้ 1Mb ทั้ง 2 เครื่อง เลย เวลา ที่โหลดอะไรพร้อมกันก็ขึ้น 100k ทั้ง 2 เครื่อง เป็นอย่างนั้หรือเปล่าอ่ะ

แชร์กันกี่เครื่องก็ตามถ้าแต่ละเครื่องมีการใช้งานอินเตอร์เน็ตพร้อมกันมันจะแย่งกันเองครับ
    Com1 + Com2 + Com3 + .... รวมกันแล้วไม่เกิน 1M ครับ

Comment

เนต tot 1MB แชร์ 2 เครื่อง เนตมันจะดึงกันไหมครับ ตอบหน่อยนะไม่รู้จริงๆครับ หรือจะได้ 1Mb ทั้ง 2 เครื่อง เลย เวลา ที่โหลดอะไรพร้อมกันก็ขึ้น 100k ทั้ง 2 เครื่อง เป็นอย่างนั้หรือเปล่าอ่ะ

ถ้าอย่างที ขจก คิดไว้ร้านเกมก็รวยๆซิครับ ตามข้างบน

Comment

แล้วจะมีร้านเนต 4M 8M ไว้ทำไม ถ้ามันไม่ดึงกัน จริงมั้ย

Comment

เหมือนถามว่า ต่อน้ำประปามาท่อเดียว ใช้หลายห้องจะแย่งน้ำกันไหม?

คำตอบนั้นเหมือนกันกับ แชร์เน็ต

Comment

เหอะๆๆๆๆ ยำกันใหญ่เลย อิอิ

Comment

ก็เค้าไม่รู้จริงๆนี่นา อย่าไปดุเค้าสิ

Comment

1024 โหลดพร้อมกันได้ประมาณเครื่องละ 512 นะงับ

Comment

โดนซะงั้น- -.

Comment

อย่าถึงบ้านคุณแล้วแชร์เล๊ยก่อนหน้านั้นมันก็แชร์มาเยอะแยะแล้ว

Comment

ช่วย ช่วย กัน ไป

Comment

Working...
                      X